__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Có ng sinh ra ở vạch đích nhưng nh ae cũng toàn cách vạch đích rất xa, cứ cố gắng thôi cụ, ít mà đầu tư đúng kiên nhẫn tích tiểu thành đại thì sẽ cho quả ngọt cụ nhé. Cứ học tập Thầy A7 với cụ buffet đó khởi đầu cũng có phải nh nhặn gì đâu nhưng có tầm nhìn đầu tư đúng hướng thì cứ 2 năm lại x2 x3 tổng tài sản thì cũng nhanh lên lắm bác kkkkk

7 Likes

Hôm nay tranh thủ làm tí

10 Likes

Nhỏ lẻ phiên nay còn hàng đâu bán nữa thầy. Liệu Him Lam có mang dig ra bán tiếp không ạ

Bác nhanh tay nhỉ, thế này thì ngon quá rồi.

2 Likes

CHIM THẦN định giá DIG, CEO, L14:

Ăn một CỔ, trả cây VÀNG
May Túi BA GANG, mang đi mà đựng.
Intel ^^__

1 Likes

Hay lắm người anh em

2 Likes

chủ tịch chọn ngày chuẩn nhỉ, hết tháng 1, haha.

1 Likes

Ai đưa DIG lên cung trăng, trở thành TOP 1 công ty Bất động sản ?

1 Likes

Mất cái CM nhà mày

1 Likes

Đéo bán đấy, cứ càng CL t càng không bán, trừ khi mày quy hàng thì t mới bán kkkk

2 Likes

CEO DIG có khi nào CE 1 tháng ko thầy, luc đó cho bon chiên za, chim lợn, linh cẩu bìm bịp,nó nhảy cầu hết…:smiley:

1 Likes

tao ko hiểu mày đc lợi lộc gì từ vụ này, nhưng để người ta chửi cả lò cả cha cả mẹ mày lên, chửi như 1 con c hó mà mày k có liêm sỉ vẫn bám ở đây, làm người dù nghèo hay giàu thì cũng phải có nhân phẩm nhé.

5 Likes

=))) thôi kệ lơ nó đi bác. Thấy nó bị chửi mà thương luôn các cụ ở nhà. :slight_smile:

3 Likes

VNINDEX test lại 1.425, xx DIG đang xây dựng mô hình chuẩn 2 đít - đít sau cao đẹp hơn đít trước được chưa các Chym. Không cãi nhau nữa, kệ mẹ chúng nó đi AE

2 Likes

đíu hiểu , lắm hạng người :)))) k biết có cho bme được xu nào từ vụ chim lợn ko mà để họ lôi hết cả ra chửi

2 Likes

Kiến thức về siêu cổ 1 điểm. Về chỗ !

1 Likes

Anh em trong nhóm thống nhất đừng chấp thằng Minh12345…Anh em càng chấp nó càng rỉa.Tự nó nói mình là tự khắc chán,chứ thằng này mất mịa dây thần kinh ngại rồi :v

3 Likes

Sáng cho ae bắt đáy bán xong, chiều quay xe

dig giá này quá cao, ai mua đỉnh thì đã mất tới 30% rồi còn gì. Mua bán cổ theo media là chết, bất cể là ai nhé.

1 Likes

Theo một người có tầm ảnh hưởng, ông Nguyễn Mạnh Tuấn, được gọi bằng biệt danh thú vị “A7”. Chính phủ Việt Nam gần đây đang thực hiện một gói cung ứng tiền cực lớn (chưa từng có trong lịch sử), tất cả người dân phải nắm giữ cổ phiếu bất động sản, trừ khi muốn chết

13 Likes