__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

:))) chết cười với các chim ngắn

1 Likes

Vậy còn ai mua nữa ko CT ơi

nó CL trá hàng chứ ae gì bác ơi

1 Likes

h còn có cả CL trá hình nữa à bác? e mới vào nghề diệt chim lợn. có gì bác chỉ giáo

2 Likes

nhiều lắm người ae, nhiều khi lúc tt lên bọn nó lại quay về phe mình vẫn tim nhau như ae, nhưng trời trở xấu cái là lại lột mặt nạ ra ngay kkkk

4 Likes

hết tuần chạm mốc 3 con số là ấm cận rồi, tiền đề cho sang năm bay tung lóc :))

nước rút mới biết ai chim ngắn :))))

1 Likes

Anh em nghỉ ngơi, mai DIG lấy lại phong độ, nay L14 L18 CEO NHA lớn cả rồi

2 Likes

Giờ chim lợn nó tiến hoá nữa à bác, sợ thật. Chim bình thường đã mệt mỏi lắm rồi

3 Likes

mấy năm sau lại nổi lên A7 lãnh đạo L14 đại gia tỷ đô, thâu tóm L14 từ khi công ty chỉ toàn máy xúc máy ủi :grin:

1 Likes

Công nhận CEO khỏe thiệt, L14 thì khỏi nói rồi. Có thể vốn hóa hiện tại so với kỳ vọng còn hấp dẫn.
Mà không sao, DIG cứ từ từ lên thôi, đà này mai lại tím lọt khe thôi kkkk

3 Likes

Em khoái nhất câu Nhìn được xa và kiên trì của A7 :slight_smile:

Nhà mình có ai rớt hàng k? Ka ka

chúc mừng AE DIG -CEO

1 Likes

Hôm nay tt tăng gần 40 điểm, đa số các ngành lớn đều tăng mạnh hoặc hồi phục. Báo hiệu đợt chỉnh đã xong, giông bão cuối cùng cũng qua đi. Lỡ có trả điểm cũng không đáng kể. Sắp tới dòng tiền lại phân hoá sang cổ đất, bank tiếp tục làm nhiệm vụ giữ nhịp thị trường. Chúc mừng bà con vẫn ở lại đồng hành cùng tập đoàn, ai vừa mua mới nhớ thắt dây an toàn, kẻo nó phi rớt hết mũ cối

5 Likes

Tầm này xanh là ổn rồi, lái DIG để xanh là có lý do đấy? Đẩy tím béo mấy thằng T+ thôi, để lực mai chiến với đội sọc, 3 ngày còn lại sẽ chủ yếu là cuộc chiến giữa sọc & lái, vì mua hay bán giờ này thì qua năm mới có hàng về nên nhỏ lẻ ít nhiều sẽ ke tay. VN30&VNINDEX tăng nhiều thế này mà dàn trải thì dễ có bài trả điểm, nên tốt nhất k hy vọng tím, đều tay là được, qua năm phi! Cũng chúc mừng những ae hôm nay mua đc giá fl nhé, thành quả xứng đáng với ae. Lúc bom lửa xông pha vào trận mạc, thời hòa bình xứng đáng đc vinh danh!!!

8 Likes

Hôm nay vợt hết hàng của mấy chú T+ rồi

Dig hơi thất vọng tưởng hôm nay dư mua ce hết mấy phiên cuối năm ! Ai ngờ vẫn có lực bán mạnh chốt lời ko Trần dc ! Còn 3 phiên hy vọng Trần cứng dư mua cả 3 phiên cho ae cổ đông ăn tét vui vẻ

1 Likes

hảo hán

1 Likes

Để đội lái làm tốt công việc của họ đi, TT góc khuất nhiều khi ae k hiểu đc đâu, Mr market mà quát bố lái cũng k dám cãi lại, hưởng thụ đi người ae!!!

2 Likes