__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Thông tin hay nhất ngày mình đọc :smiley: cảm ơn b

1 Likes

2022 mua cp nào DIG, L14
2023 mua cp nào DIG, L14
2024 mua cp nào DIG, L14
2025 mua cp nào DIG, L14
Miền bắc mua L14, miền nam mua DIG, song mã cứ thế mà làm.

3 Likes

Cháu mãi nghèo là đúng thôi. Đi chỗ khác đi, chỗ này ko hợp với cháu đâu.

Nghèo bền vững thì cứ đi lo cho túi tiền đại gia, ngu mà tỏ ra nguy hiểm

Những loại dị dạng quái thai luôn thay hình đổi dạng mỗi ngày một nick chọc ngoáy làm j em ơi, em về lo cái nồi cơm nhà em đón Tết a nghĩ em năm nay cũng chả có Tết mà ăn vì ngu như em thì đói là phải

1 Likes

ĐÚNG RỒI TẦM Cỡ MÀY MUA THẾ KẸC NÀO NỔI. CÓ KẸC TIỀN ĐÂU MÀ MUA. VỀ MÀ LO XEM BÁNH TRƯNG CÓ MIẾNG TÓP MỠ NÀO ĂN KHÔNG ĐI.KHÔNG MẸ MẮNG

1 Likes

A7 còn hô cả CEO nữa bác ơi

2 Likes

hay :grin:

Những thằng ko có não hay vậy à ? Nó thay đổi nội tại rồi ku ạ

Tại sao Him Lam đành phải bán một số cổ DIG?
Him Lam đang triển khai đồng thời 4 dự án:
1.Him Lam Vạn Phúc - Hà Đông
2.Him Lam Vĩnh Tuy - Long Biên
3.Khu Công viên CNTT Hà Nội - Long Biên
4.Khu Nhà ở Rạch Chiếc - Q9
Vì vậy đang rất cần tiển, nên họ phải chấp nhận bán ra cổ phiếu DIG.
Nhưng ta có thể thấy họ bán DIG rồi cũng lấy tiền đổ vào bất động sản. Lại là bất động sản nhé !!
Ai vẫn còn cầm DIG nên cảm thấy may mắn vì mình không bị áp lực chi tiền đến mức đành phải bán DIG.

15 Likes

Dm mày ngu vl hôm qua mày nghèo hôm nay mày giàu vì mày cố gắng hơn chăm chỉ hơn thì ngừoi ngoài bảo mày ko giàu được hả, tao chỉ thấy ko ai ngu hơn mày

CE 2 phiên là về lại 100 chủ tịch ơi, chúng ta ko thể để chim lợn chốt lãi vào đầu cổ đông trung thành sau đấy lại đc cover lại giá thấp đc ạ. Cụ rít chết bà chúng nó đi chứ.

về ôm bank đi em

1 Likes

Cá mập ăn hàng DIG

5 Likes

Chuẩn nhỉ. Nhưng việc trong nhóm mọi người giữ DIC liên quan cc gì đến mày

Chờ về 10 mà múc, 30 bị chia 3 đấy con :grinning:

CEO cũng rất ngon nhé, nhưng mình tập trung 2 mã DIG, L14 thôi bạn, ai có bộ 3 đó thì tuyệt, mình chơi 2 mã thôi bạn, 1 mã ce 10% có L14, một mã ce 7% có DIG, thêm CEO ce 10% nữa giàu nhanh quá bị ngộp bạn, hjhj

2 Likes

nhỏ lẻ khờ vãi thấy nó kéo lên tưởng ngon ăn nhưng lên đỉnh nó mới xả cho vỡ a lô kkkk

1 Likes

Thằng M chắc đã lỡ sọc DIG nên đang bị ép trả kho hay sao mà suốt ngày vào pic ẳng nhỉ

Nay khởi công Long Tân… Tạo đà cho năm mới cái nào.

3 Likes