__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

DCM cái đám chuym lợn , giá cổ phiếu BDS đã CK 40 -50% mà vào chuym chuột ! Hôm cuối năm mấy con bạc già nó xúc mịa hàng sale off rồi . Gio này chúng mày vào chuym , chứng tỏ lũ chúng mày cắt ngay đáy , đau hơn hoạn , nếu đéo phải cắt ngay chuym thì lủ chóa chúng mày nhát gan , đéo múc kịp hàng sale ! DCM chúng mày vừa ngâu lâu dốt bền … Buôn chứng mà chậm , gan thỏ thì về núp váy vợ chúng mày hết đi .

4 Likes

Nâng vốn 8k tỉ là chia 50%-60%.táo bạo đó anh Tuấn. :laughing:

14 Likes

26 Likes

Cổ phiếu lên bọn nó chửi, xuống nó càng chửi hả hê. 1 cuộc đời chỉ biết sủa mà méo chịu mở óc ra mà nghĩ, bình tâm mà đón nhận tri thức. Giống A7 từng nói, bọn nhỏ lẻ thường lấy ví tiền của mình để đo lòng thiên hạ. Đáng thương!

3 Likes

Ra tết thôi. Mọi thứ sẽ rõ ràng hơn.

Sư phụ đang vui.2022 l14,dig,CEO phi ngang gió. :laughing:

Kệ cmn lối cũ vs lòi cu cái khỉ gì nhóm đó sút giá 1xx rồi nhé.

Cái đám chuym lơn khỉ đầu choa nói ngu vãi! Chơi BDS mà đòi có báo cáo đẹp như tranh . DM nó mà ra báo cáo đẹp như thì lúc đo ăn bô vào đâu , nó bán hêt mia đất đai rôi , lúc đó xum vào đê ăn cư.t hêt ha ?

Chúc mừng cụ cụ cũng gom nh đấy !giá của tôi tb 26k/1 cp tôi chấp cả họ nhà chim lợn chiên da chiên khoai

2 Likes

Uy tín đấy người ae Kk

2 Likes

cảm ơn cụ sang năm lại đòi lại những gì đã mất kk

2 Likes

uy tín 100% bác ạ kkk theo thầy A7 mà cứ nhấp nha nhấp nhổm thì làm sao mà đi dài đc

3 Likes

Thôi đi ông kễnh, đc mấy nghìn mà đòi xả

Giá vào tốt quá,thế này cứ kê cao gối ngủ đi tiếp oxy cho ae nhé,a giá TB 8x nhưng chắc về 5x là cùng nên còn chịu dc​:star_struck::star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes

ok a nhé kkk

1 Likes

Đi cùng công ty đến khi công ty lớn mạnh

Chính xác, đi cùng công ty tới lúc rực rỡ mới là cảm giác trọn vẹn và … nhàn, dù khó khăn.

Mua rồi kiên trì là có thành quả

dạ, em biết ơn Thầy nhiều lắm. Nhờ có Thầy khai sáng tư duy mà em tự tin hơn, và thấy tương lai tươi sáng hơn nhiều☘️

1 Likes

Tuyệt vời
Tôi F0 nhưng theo dõi bữa giờ thấy ae đệ A7 luôn cực tin tưởng vào thầy mình và tầm nhìn thầy chia sẻ , cũng như lựa chọn của mình
Đúng là quân đoàn hàng đầu của Việt Nam!
Tôi cũng nắm L14 Và Dig được hơn tháng nay đi qua đủ cảm xúc
Chúc anh em Chúng ta năm mới thành công và hạnh phúc

3 Likes