__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Ok Bạn ơi

Nó dám chơi chấp kèo 2 ăn 1 luôn :handshake::sweat_smile:

2 Likes

300% của giá 125k là gần 400k. Nhắc lại đây là giá tối thiểu với giá đất thời điểm hiện tại. Còn khi bơm tiền mạnh, dòng tiền lại trú ẩn vào bđs, giá đất lại x2 x3 thì giá cp cũng x2 x3 của 300% tức là cp tăng 600% đến 900%

2 Likes

Nhẹ nhàng năm nay hơn 200k là đc rồi anh ơi :joy:

1 Likes

Bài viết cực chi tiết về thầy A7 cũng như những thứ mà thầy đã dày công xây dựng .Một cú vả thẳng mặt những con lợn ngu xuẩn dám xúc phạm thầy Kk.

3 Likes

Thầy A7 nói rồi: Khi các gói kích cầu hàng triệu tỷ được bơm mạnh vào nền kinh tế, khi đó dòng tiền điên loạn chảy vào bđs thì không biết đâu là đỉnh của DIG

1 Likes

Thế họ có nói rõ thu 10 - 12k là Doanh thu hay lãi kh bác? Phân biệt kĩ nhé bác, có niềm tin là tốt, mà niềm tin cao nhưng kh có cơ sở = dễ ảo tưởng đấy

Trước mình ra cái kèo có 5tr, nó còn ko dám chơi lặn luôn, nói gì kéo 50tr của bác ))) toàn sinh viên bẻ mì tôm chém gió thôi bác ơi, làm gì có tiền :slight_smile:

2 Likes

Ông đọc câu nào là siết chặt td về bđs hay là kiểm soát chặt ? đọc cũng lác thì đầu tư cái gì? còn đang giảm lãi suất cho vay mua nhà kia kìa bố. Đọc thêm đi.
Nói câu nào làm phí thời gian người đọc câu đấy. Suốt ngày bị chửi vẫn cố.
Được trả tiền à? được trả nhiều không mà ăn chửi suốt ngày vẫn kiên trì thế ?

2 Likes

Đọc cái tin chính thức ban hành gói 350k tỷ trc giao thừa này vui chả còn gì để nói điều này thể hiện ý chí quyết tâm bơm tiền của chính phủ mạnh mẽ ntn làm việc đến tết luôn vì kg bơm nhanh kg giải ngân đtc nhanh thì lạm phát nó làm thịt cả nền KT nó ăn mòn hết cả GDP, sắp sang năm mới e chúc Thầy A7 cụ CT và toàn thể ae DIGGER năm mới nhiều sức khỏe và may mắn, chúc con thuyền DIG sang năm mới vượt sóng vượt gềnh để leo tới đỉnh cao mới kkkk

6 Likes

Anh ko rảnh phản biện với chú, chú dốt thì tự đi mà tìm hiểu. Anh thực tế tiền bạc, tự tin kiến thức mình thì đập tiền vào mà thể hiện, thua thì a câm, thắng thì chú câm, đơn giản thế thôi, chơi ko? :slight_smile:

2 Likes

Mày ra cái kèo 5 năm rồi tao rảnh mà theo mày à? Ra cái kèo cũng phải dùng não chứ ???
Max 6 tháng thôi cho nhanh, 2 bên dep tiền luôn cho trung gian. Đến hạn đó ai thắng thì trung gian giải ngân. Trung gian 20% phí, ai nhận thì vào.
5tr /ng, ko có 5 tr nữa thì thôi bỏ diễn đàn luôn đi chứ chat chit chi cho lắm.
Vậy dc ko?

3 Likes

Thương bố mẹ mày nặn ra thằng đầu đất ăn hại như mày

Năm mới xin kính chúc thầy A7, Chủ tịch và toàn thể anh chị em cô chú bác cổ đông DIG được nhiều sức khoẻ, an khang, thịnh vượng, luôn hạnh phúc bên gia đình và người thân

13 Likes

Nhâm Dần vừa sang,
Hạnh phúc thênh thang,
Ý chí vững vàng,
Tiền bạc lai láng,
Sức khỏe cường tráng,
Giữ mãi an khang,
Căng tràn lộc phúc,
Kính chúc kính chúc.

4 Likes

chú càng nói anh lại thấy chú càng thể hiện sự ngu xuẩn =))

2 Likes

Chúc mừng năm mới Chủ tịch Tuấn, Thầy A7 và toàn thể anh em DIGGER. Chúc mọi người mạnh khỏe, thành công. Kỳ vọng DIG vượt mức 2xx 3xx trong năm nay.

4 Likes

Năm Nhâm Dần, DIG, CEO mạnh như Hổ!!!$$$$$

3 Likes

BCTC của DIG chỉ ra một điều tuyệt vời. GPMB 200ha Long Tân hết có 900 tỉ. Chưa đến 500k/m2.
DIG lười làm bán lúa non 330ha Long Tân cũng được 100k tỉ. KBC bán 100ha tận Hải Phòng còn được 12k tỉ.
Vốn hóa DIG hiện mới 37k tỉ bằng 1/3 dự án Long Tân. Ae hold chặt, có xèng là múc thêm, ko bán rẻ cho tự doanh cty ck và các tổ chức

19 Likes

Chúc DIG năm mơi manh như Hô ! Chúc anh Chu Tịch - A7 cung toăn thê ACE cô đông Dig thât ngiêu SK - Hanh Phúc - Thăng lơi !

1 Likes