__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Kkkkk

45 Likes

thấy giá hợp lý thì mua, điếc luôn, coi như mua miếng đất

Bác có xem lệnh giao dịch thì chắc bác cũng biết dạo gần đây có người muốn đè giá cổ. Điển hình hôm gd ngày cuối cùng trước Tết nó cứ chất lệnh sàn xong rút lệnh rồi quét lệnh MP cướp hàng.

Lái nó đã ra tay nó dùng tài khoản lớn tài khoản nhỏ cướp hàng nhiều lúc k phân biệt được đâu là nhỏ lẻ đâu là tay to…Tôi thấy lái không hẳn là bạn cũng k hẳn là thù…Lái nó có đè để cướp thì sau đó nó cũng đánh lên thôi. Nhiều người lúc bị lái đè chịu k nổi lôi ra bán thì chửi “bọn lái chóa”. Xong lúc lái nó đánh lên thì lại khen “anh lái tốt”. Người ta nói vật chất quyết định ý thức. Các bác nào đầu tư lâu dài thì không việc gì sợ lái.

6 Likes

A em thân mến, việc dig, ceo bị chơi là rõ ràng. Họ muốn dập tắt hiện tượng A7, dập tắt sự khôn ngoan mới chớm nở của một bộ phận nhà đầu tư, tiếp tục dắt mũi anh em cho chúng nó vặt. Giữ dig, ceo đoạn này đúng là cóng thật, bản thân mình thấy tiền bay hàng ngày cũng không khỏi xót xa. Nhưng đây là cuộc chiến để làm người chân chính, không thể để bọn mất dạy lộng hành mãi được. A e có thể bán cổ phiếu của mình, có thể tiếp tay cho bọn mất dạy cũng giống như ngày xưa một số thành phần trốn lính, các bạn sẽ được an toàn, chắc chắn không bị chết chóc, không bị mất tay mất chân nhưng những thành phần đó sẽ sống cả cuộc đời trong sỉ nhục. Cổ tốt sớm muộn cũng về giá trị của nó, vấn đề là chúng ta thấy dig nó ảo hay chưa, nó ảo thì cứ bán, còn đừng run sợ trước bọn cường hào ác bá. Chúng chèn ép anh em được hôm nay, sẽ chèn ép anh em đến hết cả cuộc đời. Luôn đứng về phía chính nghĩa đứng về niềm tin, không chung đường với bọn khốn nạn. Chúc a e thành công.

27 Likes

Tôi ko tin là đang bị quây hội đồng mà do lái nó tự đè giá xuống vùng thấp hơn để gạ cầu mới và ép ae phải cắt lỗ thôi. Nếu ko tin tưởng vào doanh nghiệp, vào chủ tịch và nhận định vĩ mô của A7 thì ai mua DIG ?

1 Likes

Thời gian này là thời gian cho CL hoạt động tý A7 ạ, cho tiêu họ tiêu bớt bánh chưng :grinning: :grinning:

mua để đó thôi chứ sao các bác cứ xoắn quẩy xanh đỏ tím vàng thế nhỉ ngày nào cũng rình vào chim lợn bao h cần tiền thì bán để đó thôi cứ fomo riết nhảy quanhayr lại cháy mịa tài khoản lại đổ tại úp bô .các bố về đánh bạc đi cho nhanh giàu

Tóm lại ông nào thích nghịch dại bắt đáy cứ đợi cuối phiên mua sàn

Đếch quan tâm luôn, Nghĩ về Long Tân, Bắc Vũng Tàu, Nam Vĩnh Yên, Hậu Giang,…đang xốt xình xịch, bọn nó đang thèm lắm

1 Likes

Tự hỏi sao pic lắm chim lợn thế. Thì ra cổ nó ngon, mỗi sóng phi khoẻ quá. Kkk. Chim mạnh vào

1 Likes

A7 nói rồi mỗi khi chim lợn nhao nhao vào cắn xé kiểu này thì anh em chuẩn bị tiền mà xúc :slight_smile:

nhà mình ai có link ■■■■ k cho mình xin nhé

Trên chính trường chẳng ai giỏi và tử tế hơn thầy 7 ở thời điểm này thế nên tầm này ae đã theo được người giỏi nhất tử tế nhất thì luyện thêm tuyệt đỉnh công phu nữa là ĐIẾC thôi.Gửi mấy con c.hó lợn cứ sủa đi nhé bố đéo bán đâu Kk

Mấy thằng chửi A7 , ko biết bọn bây giữ dc cổ 3 tháng chưa . Ngồi ăn 3 xu lẻ , lúc nó chỉnh thì bay vào cắn , đeo bám dai như đĩa , vài năm nữa tiền mất giá bọn bây cũng bốc mã hết thôi . Giá dầu 91 USD/ thùng . 2022 giá cả ở VN sẽ tăng phi mã , cứt , cám lợn còn tăng . Nhìn ngắn ăn 3 xu lẻ thì đừng có phán xét

1 Likes

Nhờ các các bác nên các pic a7 không bao giờ chìm. Sẽ luôn top. :grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes::grinning_face_with_smiling_eyes:

Hiếp râm tập thể team bác 7 rồi chứ còn gì nữa, cả ngày ko vấn đề gì, đến cuôi phiên thì lại chạy sàn cả 3 con =)))) Ông nào nói cái này giá thị trường đè tự nhiên giải thích hộ tôi cái. Nên nếu mua tiền tươi chả sao đâu, đi nhậu tân niên đi mấy bác kkkk

1 Likes

Kkkk

3 Likes

Kkkkkkk

31 Likes

Trước thấy có cái nick để avatar hình cô gái vào comment chửi cl nhiệt tình lắm. Jo ko biết về nơi mô. Chắc giảm quá bán mợ hàng rồi. DIG về lại 50x nhé. Kaka

Về 5X thật không bác? Để em biết để dành tiền múc thêm.