__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

ông mới là tấm chiếu mới

ok, vậy ông đúng, tôi ko tranh luận nữa nhé :slight_smile:

LDG vốn hóa 3600 tỷ mua cả công ty có danh mục dự án 61k tỷ. LDG đang trũng nhất dòng bđs, dòng tiền như dòng nước luôn chảy vào chỗ trũng nhất

Chuẩn bị tiền lúc ấy múc tiếp bác nhỉ

Ăn bậy thì được, chứ nói bậy tao tán cho gãy răng

1 Likes

Giảm cái lờ mẹ mày à, mày chỉ mong giảm để mày bòn cổ lẻ đúng không con cờ hó

1 Likes

hãi vãi,

Động chạm lợi ích nhau cái là hùa nhau trù dập. Hèn đéo chịu đc. Đương nhiên tăng nóng thì phải giảm và tích lũy nhưng đánh hội đồng thì chơi k đẹp.

Hơ hơ lý thuyết hoàn hảo của mày áp dụng được bao nhiêu cái nhà bao nhiêu siêu xe vào nhiêu biệt phủ rồi, nếu thành công tao tôn mày là thầy

còn cái nịt, mai xúc tất tay cho chết bà nó đi

1 Likes

A em cãi nhau làm gì, chơi chứng khoán ai chả muốn lời, mấy bác cứ vào PIC của ng khác Chim Lợn phá hoại nhận được 3 cọc 3 đồng. Chứng khoán là đầu tư giá trị ở tương lai, còn cảm thấy tăng thì mua thêm. Mình thoát DIG ở giá 125 và mua lại ở giá 7x sau khi xem BCTC quý IV của DIG thì thực sự có nhiều cái cực kỳ hay ho, không phải lợi nhuận mà thực sự DIG còn tiềm năng phát triển rất lớn khi xem lại phần định giá lại hàng tồn kho của DIG thì nó còn phải tăng nữa, chưa kể năm 2022 dịch kiểm soát bớt, hạ tầng được đẩy mạnh thì giá còn tăng ntn nữa. Nếu các anh CL hay broker muốn làm ăn lâu dài nên kỳ vọng thị trường đi lên cùng các cổ phiếu ổn, chứ suốt ngày vùi dậu khác gì đập bát cơm mình đâu, cái tư tưởng trù dập k bỏ đc như hồi Bác Vượng làm VF thì suốt ngày chửi xe VF này kia. Giờ thì cả đám nhảy vào tự hào đất nước

6 Likes

Đây là Room Dig bạn ơi,Ldg tốt thì vào room ldg mà hô hào

còn khoe bắt đáy, thì còn xưng mồm.

Bài viết hay!!!

Ra đỉnh vào đáy, bác đúng là cao thủ :slight_smile: Chúc mừng bác quyết định sáng suốt.

Vào 7x xong nó xuống đi ngang chán chê lại cutloss ấy mà bình thường thôi

K dám đâu bác, tại mình cảnh giác đợt sập cuối năm nên nhân lúc thị trường CE liên tục lúc đó trong 1 tuần mà DIG vs GEX mình ôm thi nhau CE nên thấy ăn đủ rồi, vs sợ sập nên mình thoát cho an toàn. Sau rồi mới vào lại ấy bác, tính k vào lại DIG đâu, nhưng xem bctc thấy tiềm năng quá nên vào cùng IDC vs GEX ( vào ôm lại ), thêm 1 mã bank để phòng thủ nữa xác định ôm lâu dài

1 Likes

Trước mình cũng dự đoán đáy khoảng 7x, là chấp 2 tin xấu kia rồi, vùng nền này đã tích lũy lâu và cứng. Nhưng đà xuống tiếp theo đó hoàn toàn ko bình thường nên mình cũng đoán là bị chơi rồi. :))) Bác kia thoát đúng đỉnh 12x và vào lại 7x cũng là đáy hợp lý là bác đó giỏi rồi. Tối ưu số lượng cổ thường mấy bác giỏi mới chơi, như mình gà gà thì ngồi im thôi, để học tập từ từ kkkkk

1 Likes

Kkk

25 Likes

Ko trên tàu thì làm gì. Cũng giống bác đây ;))