__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

dám chơi dám chịu bán giờ ngay đáy chứ đc cái gì đâu, cho nó chỉnh 50% đi khỏi phải nghĩ nhiều cho đau đầu bác ạ

3 Likes

DIC Corp huy động 1.000 tỷ đồng trái phiếu từ HDBank rót vào KĐT du lịch Long Tân (thuonggiaonline.vn)

Cái này là suy đoán thôi bác ơi :smiley: bác đọc thấy chủ tịch huy động tổng cộng 3500 tỷ. Chiếu vào ngày ra tin thì thị giá DIG cỡ khoảng 4x, vậy mình suy đoán giá để chủ tịch không bị siết cổ sẽ tầm khoảng 6x (vì có thế chấp thì ngân hàng cho vay cỡ 70% giá trị tài sản thôi chứ). Từ đó mình đoán là giá sẽ về đến 6x này thôi. Đoán thôi nhé :smiley: không khẳng định. Nhưng 3500 tỷ mà quy ra cổ là nhiều lắm đấy :smiley: nên nếu để ngân hàng siết hết thì cũng mỏi, gia đình chủ tịch mất hết quyền chi phối công ty mất :smiley:

4 Likes

Thực ra cái sàn hôm nay sẽ chẳng có gì to tát trong tâm lý nếu nó xảy ra vào một ngày vô danh nào đó trong năm.

Bọn cầu tự nhiên đó. :laughing:

2 Likes

Ae digger chịu khó cầm chặt ít dùng margin; tiền đảo qua vài dòng lại nhanh chóng quay lại đủn cổ đất thôi. Sẽ thấy bank hôm nay suy yếu rõ ràng rồi. Ae cũng tránh chửi bới với các nđt các con khác để tránh gây thù và quá nhiều cl nhảy vào room mệt người

DIG mai là đáy rồi.Cuối phiên tay to sẽ bắt đáy đánh lên.Ai bán sàn ngày mai chắc tiếc lắm

4 Likes

Điếc. Kệ mẹ cl… Tui đoán đáy quanh đây thôi. Kiểm chứng

Giờ này năm sau cùng đọ tk vs bọn óc ■■■ cl. Còn giờ thì đi ngủ

Để đây chờ xem!
Screenshot_20220207-205303_SmartOne

2 Likes

Ôm phải siêu cổ tiền bay hàng ngày, chẳng mấy chốc mua đc siêu xe bằng nhựa, bố khỉ bọn tung tin vẽ tranh giỏi lắm

Đầu tư k nhất thiết phải tranh cãi đúng sai vs ai làm gì cả, đúng mình đc tiền, sai mất tiền thế thôi. Chứ cứ đi các hội nhóm cãi nhau vs chim lợn lại thêm bực vào mình ra. Việc mình mình làm, cái gì cũng vậy cần thời gian công sức. Kẻ nào hô bảo về 35k, biết vậy ra vay cổ mà bán khống.

Ae thấy chúng nó làm đủ trò để loại bớt cổ đông khỏi DIG chưa? Mai tôi vay ngân hàng múc tiếp. Được chút nào hay chút ấy. Ko có cái lí gì, từ sau tết chẳng một tin tức nào tiêu cực lại lăn quay ra sàn trong khi mấy con rác bẩn như nhà ông Q thì lại ce. Chỉ có đạp hàng, bắt nhỏ lẻ tháo chạy của tay to.

Nhưng vs tôi đây vừa là bước thanh lọc cổ đông, vừa là bước chuẩn bị cho đà tăng giá sắp tới.

Nhiều broker hô hào rằng DIG CEO hết vị, phải chôn vốn vài tháng may ra mới thoát được down trend. Tôi nói thật, nếu như ttck dễ như các ông phán thì có lẽ các ông chẳng phải ngồi đó mà phím hàng.

Ae ai đã đầu tư vào doanh nghiệp đã tìm hiểu kỹ rồi thì không phải sợ lũ bẩn bựa, ăn li ăn lai nhảy ra nhảy vô rồi đến lúc chết mà ko hiểu vì sao.

Trước mắt xung quanh DIG là đầu tư công, là quỹ đất khủng, là câu chuyện hậu thoái vốn nhà nước. Chủ tịch ns phó chủ tịch đã múc cổ phiếu ngay khi nó về vùng 7x, tôi nói luôn những cp như này không bao giờ tôi bán. Chết cũng ko bán.

DIG - Đất IS God

29 Likes

Chúng nó cứ bán, chúng nó cứ chửi nhưng chúng nó lại phải đu bám trong vài năm tới

Đu bám theo ăn tiền lẻ, 5 xu, 1 hào thôi :sweat_smile:

Ý trời bắt CỤ phải giàu rồi :rofl:

Chỉnh cho chán thì vẫn lãi hơn 100% mà

2 Likes

Hơi cay là nếu về 6x chắc nhiều bác sẽ bị call margin. Bọn khốn đè giá, mất cổ nào tiếc cổ đó .🥲🥲

các cổ khác nó chỉnh đủ 50% rồi thì cho các a chỉnh DIG cho đủ 50% rồi nói chuyện tiếp, e là e đóng app kkk

1 Likes

Mùa xuân cây cối đâm chồi nảy lộc, mong chờ được ngắm từng đàn chim én bay lượn an lành, ai dè vừa mở cửa đã nghe thấy tiếc éc éc quen thuộc, ngước mắt lên thì đã thấy chim lợn bay rợp trời.

Nếu đẹp là mai đạp sáng xuống ck 50% xong rồi bật lên lại buổi chiều, tích luỹ vài phiên trong biên độ hẹp rồi ms tăng lại dc

Ko phải nói nhiều DIG Phải 500 K tôi mới bắt đầu nghĩ có nên bán hay ko còn tầm này còn tiền là còn múc .

1 Likes

Chúc mừng bác đầu năm kiếm được quả còm lộc phát