__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Vào đây ẳng gì thế. Ảnh hưởng gì đến sổ gạo nhà mày à?

1 Likes

A7 mãi đỉnh, siêu cấp vip pro, chiến thần dig, bậc thầy ceo

Ngu lợn. Làm gì ngứa mắt hay không. Thị trường CK này lợi ích là chính. Tụi nó muốn kéo dòng tiền sang dòng khác.

1 Likes

Bác bị lỗ có nhiều ko?

Tao thích được đập cho chết đây

A7 h tầm ảnh hưởng lớn hơn trước nhiều rồi, lên hội nhóm face f3199, f247 đâu đâu cũng thấy, ngứa mắt hô dân trú ẩn bds bị đập ngay

thực ra các cổ thầy A7 nói đều ngon và con nào cũng tăng bằng lần ít nhất là 4 lần như L14 CEO DIG L18 NHA thì việc nó chỉnh nó lên cao bị bán chốt lời thì nó chỉnh nhiều 50% là bthg thôi chứ chả có ai bán khống hay short hay gì đâu, lên cao chỉnh là bình thường thôi, nhìn cổ khác tăng có nhân 2 hoặc 50-70% mà nó chỉnh tận 30% trong khi cổ mình tăng bét là 400% thì nó giảm 50% là hợp lý thôi

6 Likes

Quá đỉnh, margin nhay và luôn

Mày nghĩ anh phải vay margin

Mồm bải thích bị ăn đòn mà, margin 2:8 ngay và luôn để tận hưởng cảm giác nào

Năm nào chả kìm giá Bds , năm nào chả định hướng tiền vào sản xuất, bài ca xoa dịu dân đen muôn thuở ;)))

Cũng khó ns, phiên hôm nay tâm lý nđt vẫn còn quan sát chưa dám vào. Mình thấy hầu hết các cổ đều tăng trần càng khiến F0 sợ k dám Fomo. Nhân cơ hội này cá mập đạp, cổ phiếu đến vùng chiết khấu tốt sẽ bật thôi. Chắc sẽ tích luỹ quanh 7x tầm như bác ns đến hết tháng 2

1 Likes

Cổ giảm cái đông chim lợn thật, 1 năm nữa thôi lại mất hút ;)))

1 Likes

Chụy 7 và chụy chủ tịch kéo dig về lại đỉnh cũ thôi ạ là con lại đồng thanh hô a7 mãi đỉnh

Đúng rồi. Đề nghị CA vào điều tra hành động bán khống thao túng giá cổ phiếu DIG. Nên để nó tăng giảm theo cung cầu của thị trường.

Rata mong dig về lại đỉnh cũ để dc hô a7 mãi đỉnh đây

Anh thiếu tiền như chú em đâu mà phải vay , vay làm giàu cho chúng mày à :rofl::rofl:

1 Likes

Chỉ sợ cổ đôg lớn ra hàng thôi, chứ nhỏ lẻ đâu đủ hàng mà bán

Chúng mày não ngắn, ko hiểu đc vấn đề đâu. Dẹp sang 1 bên, lũ rác

Mày mong hay ko mong cũng ko cản dc đất tăng cũng như cổ đất tiếp tục tăng ;)))