__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

k ai lại ị lên chính bát cơm mà mình từng ăn… đến con dog người cho ăn nó còn biết vẫy đuôi kìa kìa

1 Likes

Rồi hnay CE hay Floor

Cổ giảm thì mua thôi. Ai có dư tiền thì mua. DIG tốt như vậy kiểu gì chả lên lại.

Dm tốt mà ko biết bọn nào xã như xã lũ. Chắc cũng nhiều ông miệng hô mua giữ tay bán. Đời méo tin được thằng nào đặc biệt trên mạng😅.
Thấy được ông Tainguyen là trung với đảng nên đáng tin, còn lại méo tin đuocej ai

Thực ra nhiều chim lợn nó chym để ae bán. Xong tụi nó hốc thôi. Chứ chả có thằng ngu nào rảnh háng suốt ngày đi chym cò đâu ae. Nó phải có ý đồ và mục đích hết. Căng lắm mai đầu phiên chạm sàn xong bị gom hết. Ước là tay to gom dc 5-6 triệu cổ sàn để lên cho nhẹ. Em chịu được 20 phiên sàn. Các anh lái cứ đạp mạnh vào để em xúc thêm nhé. Em đội ơn các anh lái. Các anh cản thế kẹc nào được tàu hỏa. Các anh cản thì em cũng phong các anh làm anh hùng.

Cùng quan điểm với bác. Pic này vào cũng xem chém gió cho vui. Còn cái thực tế nhất là trên bảng điện. Tiền là tiền của mình, tin thế nào ai ở đây được mà tin! Kkkk.

Mua vì đất to, đầu tư công, định giá dự án còn rẻ. Còn bán vì lũ chim lợn, vì chart :))

Cho giảm thoải mái, tụi tôi mua cp vì gì thì sẽ bán vì điều ấy. Tự dưng ở đâu chim chóc bay nhiều thế đòi A7 show tài khoản, tuổi gì :)) sao ko show cái bộ mặt thật của mấy con chim lợn ra để ae tiện bề trao đổi?

Đầu tư là đầu tư. DIG không dành cho những kẻ tầm nhìn ngắn, chạy ăn từng phiên. Hnay múc tiếp DIG, chấp sàn thêm chục phát nữa tôi có tiền tôi vẫn múc tiếp. Kkk

Đất đai bên ngoài vẫn tăng giá, doanh nghiệp vẫn đang làm ăn thay đổi từng ngày.

11 Likes

Thị trường bao năm vẫn vậy, theo A7 kiểu nửa vời rất nguy hiểm, đã theo thì phải tin còn không bán đi cho nhẹ đầu

DIG mới chuẩn bị lột xác thôi, chưa xong đâu nên phát triển doanh nghiệp còn dài lắm, trong ngắn hạn giá có thể giảm do anh hưởng của thị trường, ảnh hưởng ý đồ MMS tuy nhiên dài hạn vẫn không thể thay đổi xu thế được. DIG sẽ có tương lai sáng lạng thôi. Các bác thử nghỉ chưa tính tới dự án Long Tân mà dự án Nam Vĩnh Yên và Hậu Giang giờ mở bán tiếp thì book lợi nhuận bao nhiêu Nam Vĩnh Yên đang tồn kho 2k tỷ, Hậu giang tồn kho 400 tỷ cái này bán hết sẽ bao nhiêu tiền. Vũng tin lên đi đừng để bảng điện đánh lừa tư duy đầu tư

4 Likes

Đầu tư cũng giống như một môn triết học, phải ngộ được thì mới an nhàn và thành công. Chưa ngộ được mà cứ mải chạy theo bảng điện thì cũng có ngày tẩu hoả nhập ma thôi bác ah.
Người theo đạo thì nhiều nhưng người truyền đạo lại rất ít là ở chỗ đó.

Chim lợn chỉ chửi bới, hô hào có đưa ra đc phân tích quái nào hay ho đâu

Kiến thức A7 dạy là tư duy của nhà Tài phiệt, Tư bản. Ai mà học về KT học rồi cứ ngẫm a7 nói không sai 1 chút nào. Chẳng qua ae đã đủ trình để lĩnh hội không thôi !!

1 Likes

Mua vì cái gì bán vì cái đó

Chủ DN vất vả 30 năm, mấy thằng ranh con vào đc vài hôm thấy cổ giảm chửi. Ko nhẫn nại ko hiểu đc dn ko hiểu vĩ mô thì chấp nhận nghèo đi. Có chửi thì nên chửi bản thân mình ngu trước. Ngu ko phải là chọn mã sai mà ngu là vì đến núi vàng còn tay trắng trở về. Sau này A7 sẽ ghi danh sử sách lưu lại muôn đời cho thế hệ nhad đầu tư sau này

Khi nào vào trend tăng thì mua lại, sao cứ phải mua cp đã vào downtrend

Đừng bắt đáy ko lại đau khổ

Cổ tốt nhưng giá phải tốt, giá 22 hoặc 34 thì DIG tốt. Giá 70, 100, 120 thì DIG là cổ lởm!

Cổ nào làm AE giàu sang thì là cổ tốt. Cổ nào làm AE mất tiền, mất rất nhiều tiền là cổ rất lởm. Đừng tin ai, AE hãy tin vào bảng điện. Nếu đầu tư lâu dài thì cũng chọn giá tốt mà mua, đừng để lái up bô vào mặt vẫn bảo thủ!

khi đàn c.hó già tranh nhau sủa là lúc chúng nó ko còn khả năng làm gì khác ngoài việc sủa

Giờ anh đang theo mã BĐS CN à.
Em làm cho Quỹ đầu tư đóng với lợi nhuận ổn định hơn lãi suất ngân hàng, Quỹ NOCapital GÓI GIẢI PHÁP - NOVAON CAPITAL - CÔNG TY ĐẦU TƯ ỨNG DỤNG AI