__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Rất mong Chủ tịch nói được làm được

2 Likes

Đội Lối cũ định giá 68 khi chưa có kích cầu và đầu tư công nằm trên giấy. Giờ kích cầu 1 là 350k tỉ và đầu tư công năm đầu nhiệm kì thúc vào mông, thách bọn nào sọc về 50 đấy, kkkkkkkkk

1 Likes

Mai em cũng cướp theo chủ tịch ạ, em chơi khô máu luôn

chúc chủ tịch khỏe! chiến đến cùng, làm gì có chuyện DIG đẹp nhất VN mà lại bị đạp kinh khủng vậy. Làm kinh doanh trong sạch, phát triển bền vững, chia lợi nhuận đủ. Không thể để bọn chứng khoán, bọn tạo lập, broker dìm đạp thế này được. Cần thiết đội ngũ luật sư của DIG phải tố giác đến Bộ Công an làm rõ về tình trạng dìm cổ phiếu DIG từ 12/01/2022 đến nay, làm giảm uy tín của DIC nghiêm trọng, gây hoang mang ảnh hưởng đến hoạt động kinh doanh. Phải cho mấy thằng chịu trách nhiệm về việc này, hành vi thao túng cổ phiếu có thể bị xử lý hình sự theo Điều 211 Bộ luật hình sự, rất rõ nét với mấy broker, giám đốc công ty ck đã đăng tải thông tin dìm đạp cp trong thời gian qua.

10 Likes

Bố bọn cl ăn dc thì tung hô ko ăn dc thì chửi rủa. Bố cứ âm thầm gom đấy.

2 Likes

Hôm qua vừa chim hôm nay lại về à, thay đổi xoành xoạch vậy

Quyết theo đồng hành cùng công ty. chủ tịch cố lên

em nghĩ mạo danh thôi bác

Ko phải đâu cụ. Đây mới đúng này

1 Likes

Nó chứ ai, có hơn 3k người theo dõi , giã sao được

Chuẩn rồi bác, Việt Nam là vậy mà bác

1 Likes

Đu vào bank đấy, còn hdc hdg nlg… X bao nhiêu lần, chúng nó nghĩ chúng nó lướt giỏi hơn tây tàu, hẹn mấy thằng bank năm sau bốc mả chúng nó, biêt bao nhiêu cá mập kẹp bank chục năm đợi xả

5 Likes

Nói chung những thằng ăn xong lại nhổ vào cái bát mình vừa ăn, qua cầu rút ván thì những kẻ đó là loại bỉ ổi vô liêm sỉ, đáng trời tru đất diệt. Hậu vận sẽ không tốt đẹp gì đâu bác ạ.

1 Likes

Dốt nó vừa chứ kkkk

1 Likes

Không biết nói gì, CHẤT! :100:

3 Likes

Ăn cháo đá bát…tao khinh

5 Likes

@Sieucophieu12345 ĐỘI TUẤN A7 MAI CHUẨN BỊ.CÓ TÍN HIỆU SẴN SÀNG CƯỚP HẾT LUÔN
LVS BÁO VỀ TẤT CẢ CÁC TÀI KHOẢN LỚN,TÀI KHOẢN CÁ MẬP CÓ Ý ĐỊNH MUA DIG ĐỀU ĐANG NGUYÊN SỨC MUA TỪ TẾT

91 Likes

Tân hoàng minh cũng dám nghĩ dám làm, tiềm lực khỏe đó chứ. Vụ thủ thiêm bị ép bỏ cọc thôi, 3 lô kia cũng bị chung số phận

5 Likes

Tương lai của chú em sẽ trở về với đúng như cái nick của mình, cầu được ước thấy nhé “Trở về con số 0”

Đạn em cũng vừa nạp thêm rồi. Mai có hiệu lệnh là nổ súng kkk

1 Likes