__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Trận đánh cuối hy vọng ae có tin vui​:rofl::rofl:

1 Likes

cả chục phiên gần đây đều đánh kiểu này…nhưng hôm nay khả năng cao sẽ có lực đỡ cuối phiên…vì chắc lái nó ko muốn thủng nền đỡ cuối cùng quanh 58,55 nếu thủng nền này, xác định lao ko phanh…

1 Likes

Hơn 7 triệu cổ bán giá sàn của bác nào lên tiếng đi cho anh em động viên nào?

1 Likes

Quân tào phản yếu dần đều rồi, lấy lại sắc mai vàng trưa nay, chiều xanh màu lá tạo đà hứng thú cho các Đại Ka Siêu Tinh Anh vào cuộc - TUNG CHẢO

2 Likes

Ok, bạn . Hpg vốn hóa có 10 tỷ đô , so với tầm vóc dn có j mà lớn hả ban. Hpg có quá nhiều lợi thế cạnh tranh để bay cao. …

1 Likes

30 Likes

Chủ tịch nói là làm, tôi tuy nhỏ lẻ nhưng qua trận đánh hôm nay quá nể CT, không hối hận, quyết làm cổ đông dài hạn tới ngày huy hoàng, rực rỡ.

6 Likes

mạng mẽo như cái con kẹc nhỉ toàn lúc căng thẳng thì kg vào cmt đc hvl

9 Likes

Cướp

1 Likes

Đánh hay quá; chiều xanh tím ae nhỉ

1 Likes

chuẩn nhưng chắc phải mai mới có lực đỡ mạnh bác ah

1 Likes

Cứ phải kết phiên hôm nay mới rõ như nào! Mong DIG sẽ vượt qua được ải này.

1 Likes

image
Lỡ tin lời thằng BẨN múc DIG để rồi giờ đây phải bán nhà, tung gia bại sản, đánh vợ, chửi con, bạt tai ông già vì thằng BẨN, BẨN ơi là BẨN bố ỉa trên bàn thờ nhà mày nhé!!!

đọc comment như đánh trận :)). kể ra còn tiền cũng vào húp ít cho vui

Web chán đ.éo chịu đc, đứa cấp 1 nó lập còn nét hơn kk

1 Likes

Không cần cmt, cứ để yên cho các Anh làm việc, KN các cụ hết tiền thì ngồi yên không chém linh tinh, kệ mẹ Lợn cắn xé nhau - Bọn này cắn xé tương tàn nhau mới Khiếp - Hội lật kèo xưa nay bản tính nó vẫn thế thôi

1 Likes

11 cây sàn rồi còn muốn sọc, lực bán yếu rồi chắc chiều là có màu xanh thôi

ĐCM mày mày thì để avatar cái thằng chơi đẹp nhỉ

2 Likes

Anh em nhìn thấy con số 74 ý nghĩ gì ko? Đó là con số bất tử. Hãy quay lại cover lại hàng làm người lương thiện đi. Theo chủ tịch Tuấn DIG và thủ lĩnh A7, thuận theo thời thê thiên thời phải thế. Chúc ae hoàn lương hòa nhập cộng đồng đầu tư giá trị. Kakaka

6 Likes

Cháu hết tiền để cướp, tiếc giá sàn.