__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Lấy GME là tham chiếu, không bọn short nào có thể thắng trong trận này! Ae lâu dài quyết thắng DIG CEO L14!

Đã có một sự thật là khi nào chim lợn, media, broket và các thể loại khóc thuê, cắn xé. Là anh múc cật lực

thực sự mà có chuyện sọc mượn kho đè thì sau cú này nó thấy mịa nóa rầu vì tới lúc này là tiền tươi thóc thật lỗ 50% éo ai bán nữa là có phim hay để xem rồi

6 Likes

Đánh một trận sạch không kình ngạc
Đánh hai trận tan tác chim muông

Các cụ ngày xưa chuẩn quá. Hehe

2 Likes

Dụ được Sọc giá thấp nhiều hơn mới ngon.

1 Likes

Nay đánh CE đi cho các hôm sau dễ đánh a oi.

Chim chóc nay đâu cả r cụ. Trốn mẹ hết r ah. Ngày này năm sau là giỗ đầu bọn nó. Kkk

2 Likes

3 Likes

Cảm ơn A7 rất nhiều!

Hô hào kéo nhau xuống vực hết, khi đã gãy trend càng mua vào càng chết, 2 năm qua tăng điên thì giờ là lúc phải giảm bởi chẳng thằng ngu nào bỏ tiền kéo lên lúc này cho các ông bà xả về bờ, nên là đéo tin bố con thằng nào hết, tiền quay lại sản xuất kinh doanh thời của đầu tư cp, bđs sắp kết thúc. Khi nào fed và ngân hàng châu âu, nhật…đồng loạt dự kiến tăng lãi xuất năm nay tạo thành làn sóng hút tiền về trên toàn thế giới thì các kênh đầu tư sẽ bị cut sạch sẽ, tầm này vni dặt dẹo để chờ thông tin trong thời gian tới cuối năm và cả năm sau sẽ thấy máu chảy thành sông

đổi ních mới quay sang phe đồng minh lại anh anh em em rồi cụ kkk

4 Likes

Đánh một trận sạch ko kình ngạc
Đánh 2 trận tan tác chim muông.
Kakakaka

5 Likes

U u mê mê, mình thấy bác thật đáng thương :slight_smile:

ảnh
Anh em joind nhóm za lo cổ đông trung thành DIG, trao đổi đỡ chim lợn , hẹn đại hội cổ đông giao lưu

làm trận để đời sau kể cho con cháu nghe, sau dạy con đánh chứng xong nó hỏi bố trước đó bố đánh mã nào, bảo bố đánh linh tinh mấy phần trăm bố nghỉ, nhục vãi, haha

nhìn lệnh bán đè xuống trong tiếng khóc
Capture

Chiều CE thì tối nay thầy livetream tiếp xúc ae chiến với đội Short !

1 Likes

Hành trình này còn rất dài nếu ae còn kiên nhẫn, bác là tổ trường tổ diệt chim lợn chụp hết ảnh chúng nó sủa lại, sau lôi ra ỉa vào mõm từng thằng một nhé :woozy_face:

10 Likes

trận chiến tuyệt vời. Chủ tịch DIG và A7 uy tín. nói là làm

TÔi rất phục bác chủ tịch và a7
Tuy dig đang bị lái đè, nhưng sau này thiên hạ nhìn vào sẽ tưởng là các bác úp bô nhỏ lẻ, làm mất thể diện của các bác.
Do đó, Tôi đề nghị các bác đánh cho 10 cây trần đi, chứ k tích lũy nữa, như thế sẽ k ảnh hưởng tới danh tiếng muôn đời của 2 bác.
Trân Trọng

3 Likes