__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Nhắc ae 1 câu như này nếu chim lợn hoặc mấy thg ăn cháo đá bát nhặt lá đá ống bơ mà nó cmt gây hiềm khích cá nhân chửi bới,… thì ae cắm cờ rp nhiều để mod ban nick cho lành đừng ngồi cào phím chửi nhau lại với chúng nó làm gì cho mệt não, cứ cắm cờ report cho mod để nó ăn ban là đc kk :smile:

41 Likes

Em cắm nhiều quá admin ko cho cắm nữa luôn bác Vice ơi kkkkkk

Tín hiệu bắt đáy mà, hihi.

Đề nghị bác mở chế độ công khai trang cá nhân ngay, chơi gì kì :laughing: :smiley:

1 Likes

khi nào chim lợn bay ngợp trời thì đó là đáy mà bác :grinning_face_with_smiling_eyes:

Chia sẻ của người đã lời DIG 70% và hiện tại đang âm 30%
Nếu nhìn theo phiên thì phiên nay giống phiên 20/01, kết quả sau ngày 20/01 như nào thì a e đều biết, Nên nếu để xác định đã hồi thực sự chưa? hay bọn short nó đã đầu hàng thực sự chưa thì phải chờ một vài phiên nữa. Vậy nên a e nào đang rình rình vào đớp thì nên chờ (nói thật lòng) không có phi vào phát T3 nó giảm cho rồi lại biến hình thành chim lợn vào chửi bới thì mệt lắm. Còn mình đã ăn trọn 11 phiên sàn rồi nên vẫn cứ ngồi im thôi, đường còn dài lắm…

21 Likes

Nó có thể sàn 11 phiên thì nó cũng có thể CE 11 phiên. Short margin 2.8 áp lực hơn ae mình nhiều

3 Likes

đúng bác, không loại trừ tụi sọc nó đánh 1 phát ngay T3 nữa, ai chưa đủ hàng thì cứ gom dần. Tầm nhìn dài hạn cứ ôm

1 Likes

Hôm qua bán ko ai mua, nay mua ko ai bán. Đúng siêu cổ. Phiên 20/01, cũng trần cứng sau 2 ngày tắt thanh khoản.

giảm thì giảm bằng sàn và tăng thì tăng trần là dấu hiệu cố phiếu đầu cơ bơm thổi thì đúng hơn. Siêu cổ ở đâu thì chưa thấy, chỉ thấy mua đúng hôm mùng 7 ra tết âm lịch lỗ luôn 10%

TTCK, có lẽ trên 50% trọng số phụ thuộc vào yếu tố tâm lý. DN tốt hay xấu, vốn hóa đắt hay rẻ chỉ chiếm dưới 50% trọng số của qdinh mua hay bán.

Nản toàn tập vs ông này. Chắc f-10

Đúng rồi; ae phải chú ý chứ đội sọc rất dễ sọc vào thứ 6; giống phiên 20/01. Nên phải dành đạn dược để chiến đấu

3 Likes

Thư kí của cụ chủ tịch thì có đc không . Quan trọng thông tin có tính chân thực !

4 Likes

Tôi không khẳng định được bác DIG_DIG_DIG có phải Chủ tịch không. Nhưng nếu đúng là chủ tịch thì cũng không có gì lạ lắm, vì nhiều người làm to hơn vẫn thường lên social media được mà, ví dụ bác Trump, Elon Musk… thấy trên Twitter suốt.

2 Likes

Muốn giàu sang tột đỉnh x10x20 cần tầm nhìn thế này.

40 Likes

Chủ tịch thật hay giả cãi nhau làm gì các bạn oi. Quan trọng tin rất chuẩn và chính xác từ GPMB Long Tân và mở bán NVY đã thể hiện trên BCTC quý 4; nay phía nhà Chủ Tịch nổ súng lúc 9h15 với hơn 1tr DIG ATO hihi.

4 Likes

Vâng bác, hy vọng trận này bọn short láo bị đánh tan tác cho chừa luôn. E chưa đủ trình, cũng chưa đủ lực oánh nhau v bọn nó, chỉ ngồi hóng và cổ vũ thôi :))))) (ngồi im ko bán cũng là góp sức rồi nhỉ :)))))

1 Likes

Ở đâu 50% chứ ở sòng này cá nhân e nhận định yếu tố tâm lý phải 90% :)))

Không phải bơm thổi. Đơn giản là hàng nóng và đang giai đoạn đánh nhau nên gần như nó chỉ có 2 trạng thái Trần hoặc Sàn. Đánh nhau mãi rồi cũng mệt, nó sẽ cân bằng lại thôi. Chiến thắng sẽ thuộc về đội nhìn ra giá trị doanh nghiệp.

6 Likes