__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Chúc mừng CT và toàn thể ae cổ đông, Dig giá 150k trc tết âm, kkk

5 Likes

Mai cháu all in Dig nốt để làm cổ đông dài hạn của chủ tịch

4 Likes

Chúc mừng a e cổ đông Dig, một doanh nghiệp hội tụ cả về chất và lường cả về rộng và sâu , tính toán cho đường đi nước bước dài hạn phù hợp với tình hình vĩ mô thực tiễn, 100usd còn rẻ CT ơi, qua tgian vừa rồi đã lọc được bớt các cổ đông lởm chúc mừng các a e luôn vững tin.

2 Likes

Cần phải hỏi câu đó à. Chẳng lẽ đặt kế hoạch 1 năm lãi 1 tỷ đô. Bà con đền bù đất kiện ngay

4 Likes

Tuyệt vời quá. Cảm ơn chủ tịch ạ

3 Likes

Đồng lòng, cám ơn chủ tịch

1 Likes

Cảm ơn CT nhiều nhiều, anh em ko rớt 1 cổ,

2 Likes

A e cổ đông đồng lòng ko nhả dù chỉ 1 cổ nhé!

3 Likes

Bọn chim lợn suốt ngày đem DIG so với họ Louis, chửi cây thông các kiểu. Mấy ông kỹ thuật (trung lập hơn) thì nhìn Vol bảo nếu không giảm nữa thì phải tích lũy nền vài tháng, hết sóng rồi. Mong Chủ tịch đánh cho bọn này ngửi khói hết để ae cổ đông dài hạn có cái Tết vui vẻ ấm no ạ. Ai bán DIG rồi đu Bank Thép sẽ phải cong đít đu CE

9 Likes

Chưa rớt 1 binh 1 tướng nào,Ngày cuối tuần vẫn chiêu binh mãi mã để sang tuần cùng chủ tịch đánh trận đánh lớn Xích bích vang danh sử sách .

3 Likes

mai múc thêm 10k DIG bắt đáy đồng hành cùng DIG và LFI

7 Likes

Chúc CT vs thầy A7 thành công rực rỡ :star_struck:

3 Likes

Chúc mừng anh em DIGGER!

A7 phải vào hdqt của VIN GROUP thì VIN mới phất, kkk

1 Likes

Chủ tịch DIG uy tín.

1 Likes

uy tín mai tím nào :smiley:

1 Likes

Chủ tịch quá uy tín :slight_smile:

1 Likes

Chúng ta đầu tư dài hạn lo gì b, họ gato nên nói vậy thôi. Hành trình phía trước còn dài mà. Topic này chủ tịch mở ra, nên a e trao đổi thông tin lành mạnh. Chim lợn vào đả kích cá nhân, chúng ta hãy lơ đi khinh bọn nó. Tầm chim lợn thì k thể hiểu đc tiềm năng của DIG đâu.

5 Likes

Quá Tuyệt Vời . Chúc chủ tịch cùng A7 sức khoẻ . DIG TOP 3 TẬP ĐOÀN BDS LỚN NHẤT THẾ GIỚI !!!

3 Likes

Ẩn mình chờ thời như KHƯơNG TỬ NHA và DIG là như vậy, tích đất sạch 30 năm để chờ thiên thời vĩ mô đánh trận đánh lớn, các a e nên nhớ những ai giàu có nhất thì đều là những ng chủ doanh nghiệp tuyệt vời họ đi theo và xây dựng doanh nghiệp.

4 Likes