__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

DIG trần 30 phiên

2 Likes

Hôm nay livestream có gì mới ko ae, hay vẫn như mọi lần

Dig giá này không nhặt thì lên lại 100 nhặt rồi lại kêu ăn đc có tí

A7 nay múc thêm dig. Hàng dig ceo a7 còn nguyên chưa bán 1 cổ. Tóm tắt là vậy

Đ ịt con mẹ chim lợn, mỗi ngày 1 thế cờ con ạ!

Tôi cũng bay mất 50 phần trăm NAV từ đỉnh chưa bung 1 cổ nói ko cóng là nói dối nhưng cay nhất mấy con lợn vào chửi láo thầy 7 nhất là cái thằng khoe ăn 4 lần rồi đi chửi thầy khắp các pic chắc bị đóng nick rồi kk

1 Likes

Bác gì nóng thế, em có chim chóc gì đâu, cổ tốt thì nó tự lên, chúc bác sớm sắm nhà lầu siêu xe nha.

Mỗi lần có A7 lên bao người vào để học kiênd thức mới, mày lại ị con mẹ 1 bãi “vẫn như cũ” ngu lắm con ạ, ko chịu học úp đết kiến thức mới có ngày ăn máu nhồn đấy chú em

Vành đai 4 liên kết nhiều cao tốc quan trọng. Dự án có tổng vốn đầu tư 95.000 tỷ đồng, được kỳ vọng sẽ giúp mở rộng không gian phát triển cho Hà Nội, thúc đẩy phát triển kinh tế cho Vùng Đồng bằng sông Hồng và Vùng Kinh tế trọng điểm Bắc Bộ.

9 Likes

Đây là cuộc chơi của Vĩ Mô, Thượng vàng hạ cám Doanh nghiệp ôm nhiều đất là giàu hết. Thầy A7 cũng là chất xúc tác cho cổ BĐS đi nhanh hơn chứ không phải yếu tố quyết định cán cân cung cầu của thị trường 100 triệu dân, nền Kinh Tế mở đứng thứ 2 chỉ sau HongKong đâu. Cả thế giới giành giật đất vàng VN. 4 lô đất Thủ Thiêm cho thấy điều đó.
Em biết nguồn tiền của 2 các ông lấy ỏ đâu nhưng ko dám nói đâu. Các bác to to cũng biết hihi

18 Likes

DIG trần 5 phiên nữa nhé

1 Likes

Thủ đô đang Rét mướt tý lại đang dịch dã nhưng dân thủ đô thì lịch sự ,hiếu khách em ra chơi thì 30 chào Đào Ngọc nhé :grinning_face_with_smiling_eyes:

1 Likes

Bác nào có room ■■■■ DIG cho mình xin link vào với cho tiện theo dõi ạ. Thanks!

Tiếp lời bác @Dao_Ngoc , gửi tới ae cổ đông DIG những hình ảnh thực tế các dự án của Dic Corp:

1. Long Tân - Đại Phước

1. Bắc Vũng Tàu :

1. Ks CSJ giao đoạn 2

1. Khu đô thị Chí Linh :

1. Sao Mai Bến Đình

1. Dự án lấn biển Hòn Bà :

12 Likes

Dao Ngọc du xuân qua Vinh không?

Nhìn chart thấy quá rõ đội A7 chưa rụng cổ nào, đoạn giá 25-34-30 vol cực lớn là đoạn nhập hàng mạnh để tích lũy, sau đó càng tăng vol càng tịt, đúng lời A7 nói tăng ông đéo bán. Sau đó là đến đoạn sập, vol hơi tăng chút do đu bám và bên short bán, sau lại tịt tiếp và so với cụm vol đoạn 25-34-30 vẫn muỗi, tôi nghĩ A7 vẫn giữ lời: giảm ông cũng đéo bán, đất nhà ông thẳng cánh cò bay. Các bác cãi nhau hăng quá, nhưng tôi thì thấy kỹ thuật không nói láo, A7 uy tín. Đợt này yếu sinh lý ra đi hết, còn lại toàn bọn siêu lỳ, có lẽ sẽ có một sóng rất dài.

20 Likes

Vinh khả năng mình ko đi qua

1 Likes

Giảm là múc, xúc là giàu.

vẫn vững tin vào CT và DIG corp ạ.