__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

thực tế thôi,nếu m k muốn thì biến
để ae khác còn biết và tránh

CL nó cũng biết sợ rồi. Nó hô bđs sập thì hàng của nó cũng chết chìm theo nên nó éo dám chim nữa đâu.
Nđt giờ khôn rồi, lái lợn muốn nắn dòng tiền sang bank nhưng bank ko có thiên thời thì cũng éo ai múc bank cho chúng mày xả. Tiền còn bơm như thác, tiền mất giá thì bđs còn tăng mạnh, quy luật bao năm nay ko thể khác được. Bđs mà ko tăng, ko hút hầu như toàn bộ lạm phát do tiền được in ra nhiều trong hàng hoá sản xuất ra ko tăng thì thịt tôm cua cá rau bánh trái hoa quả nó sẽ tăng phi mã, lúc đó 1 cân thịt lợn phải tiền triệu mới mua được…kkk

3 Likes

Em cay cú bị định giá rẻ quá. Chủ Tịch ra cái BCTC để nhẹ lên bàn cho chấn động tam sàn đi chủ tịch

Chủ tịch chỉ đạo báo cáo sớm để ae cổ đông dễ thở tí, thương các cổ đông dài hạn tin tưởng và mua liên tục ở giá 116-122 chủ tịch ơi.

2 Likes

Tầm này năm ngoái mình cũng dính quả sụt giảm như này, cũng chán nản mệt mỏi lắm. Sau đó được bạn chia sẻ cho 2 clip của thầy A7, mình xem ngấu nghiến từng chữ, thông đêm 6 tiếng. Và cuộc đời mình thay đổi sau đó.

7 Likes

Tôi có rất nhiều người bạn giỏi,bọn nó có đứa giảng viên,có đứa là bác sỹ,đứa cũng chuyên gia ngành nọ kia.Nhưng lạ là bọn nó giỏi nt sao lại éo thấy khá, vẫn đi xe máy ,ở nhà thuê…đến cuối năm vẫn lo đôi đồng thưởng tết.Rồi t lại thấy những chuyên gia ,giáo sư, tiến sỹ kinh tế, phân tích như thần thành nhưng tuyệt ko có ông nào là đại gia.Vậy vấn đề nằm ở đâu.Sau này nghe a minh nói t hiểu ngay vấn đề mà đa số thường mắc phải đó là Gan quá nhỏ.Ông bà nói cấm có sai" có chí làm quan,có Gan làm giàu"
trích " Muốn thành công thì khát khao thành công phải lớn hơn nỗi sợ thất bại"

10 Likes

Chúng tôi hoàn toàn đặt niềm tin vào chủ tịch!

Mặc dù đã hứng đủ 4 cây sàn ko trượt phát nào. Vẫn tin tưởng thầy và chủ tịch. Sau cơn mưa trời lại sáng. Cố lên anh em DIG!!!

2 Likes

Mã tốt tốt mà mày nhắc đến là mã nào đừng nói là mày rũ bỏ bọn bố qua bank thép nhé con lợn Kk

1 Likes

Các bác đang ở đâu trên biểu đồ này :smiley:

2 Likes

Tốt lắm ng a e tư tưởng như thế thì mới trụ đc ở ttck này kkkk

3 Likes

A e đang rất chán nản rồi, khối ô thề ko quay lại ck rồi.

a e nên nhớ còn CL là còn tăng chứ CL nó cũng khôn lắm chỉ ăn phần nạc thôi kkkk

2 Likes

Ủa, rồi bây h các ông có rất nhiều lựa chọn trên sàn CK hiện tại. Khác quái nào kéo ngc thời gian giá cp lúc Covid

thế lại là cơ hội đầu tư tốt nhất đấy :smiley:

chuẩn quá pro ngày nào còn chim lợn là cp con tăng ngày nào ko còn coi như toi hi hi

1 Likes

Chỉ có niềm tin mới đưa chúng ta đi tới nơi bến bờ của hp

Vậy lần này với bác chắc đơn giản nhỉ :smiley:

Ae đâu thịt con lợn này!

mới chối bỏ sợ hãi thôi bác