__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

thể theo nguyện vọng của ae

3 Likes

mình sẽ đầu tư trực tiếp vào bất động sản nhưng ko đu đỉnh cổ phiếu bđs nhé

1 Likes

đánh thế này mà index k hồi mai dân đánh theo TA bán như phá mả thành mie downtrend thì kb ai tự bắn vào chân mình

tài khoản tăng bằng lần thì sẽ giảm bằng lần thôi
x2x3x10 thì khi bị úp nó giảm còn cái nịt

Lại 1 ngày sàn, thương các F0 cắm cả sổ đỏ múc chứng theo A7

tôi chả F0 mà cũng đang gồng to tay đây :))

1 Likes

Không đỡ BĐS thì chúng mày cũng còn cái nịt, 1 là cùng sống, 2 là chết cmn hết đi

4 Likes

Short ps kiếm lại, mấy con ■■■ tạo lập hnay ko đỡ đc TT thì bố mày ăn bè mồm.

CP đất khác với đất nha bạn , có đất nào mà giảm 50% trong vài ngày không :joy:

1 Likes

Mịa chắc nó muốn cho ra bã rồi mới giải cứu,hold chặt kệ phong ba bão táp

1 Likes

Chuẩn bác , đầu tư trực tiếp vào BDS tốt hơn nhiều so với mua CP BDS ở vùng giá trên nóc , đợt này A7 làm nhiều anh em ra đê ở luôn .

nói gì thì nói , bản thân t cũng là 1 người ôm từ đầu 2021 , ăn 2 lần cổ tức, qua bao đợt giảm vẫn k mất 1 cổ nào, nhưng chưa bao giờ cổ mất thanh khoản nặng vậy

Cổ đông lớn quỹ tay to có ai bán đâu mà a e phải lo, chẳng nhẽ họ mua DIG cho vui à

2 Likes

các ông cứ bảo phải test đáy thử niềm tin nđt , nhưng để mà mất 50% từ đỉnh thì t cũng khẳng định 70-80% nđt quay lưng r

Tự doanh và các chiên za cãi A7 lâu nay sau khi thấy gói kích cầu của chính phủ đc tung ra thì mới bắt đầu mượn câu chuyện của a quyết và THM để hòng chuộc lợi. A7 đã dẫn các bạn ngồi vào ghế trước bọn tự doanh từ rất sớm thì mới đủ vững tâm lí khi bọn tự doanh làm trò cướp hàng được. cầm hàng cho chắc, đừng để vì 1 vài trò bẩn thỉu mà từ chối lộc A7 ban cho.

1 Likes

1 cổ phiếu chỉ còn chủ tịch vs đội lái chơi thì các bác nghĩ nó có giá trị gì nữa

Nay có vẻ căng đấy!

Sau vụ này có lẽ A7 sẽ không bao giờ lấy lại uy tín được nữa! Kể cũng thương A7, lịch sự SJC vậy là không lặp lại. Ai đu đỉnh thì quả này bán nhà cả loạt

mày thì làm đéo gì có đất mà chém hả thằng khố rách áo ôm

1 Likes

image

6 Likes