__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

ART dòng Quyết còi sau nhiều phiên sàn hôm nay trần

đầu tư lâu dài mà sợ mất lãi để làm gì, những lúc này các cổ đông vào sớm cần phải tắt bảng đi chứ ai cũng khôn như thế thì cùng nhau mệt mỏi hay sao

2 Likes

Nói chung ai giữ đc đợt này sau tết là giàu, còn ai kg có tầm nhìn kg có định lượng thì xin chia tay chia chân chứ h nói nh gt nh nhưng kg tin thì cũng mệt bỏ mie ra

4 Likes

Chủ tịch bảo a Cường múc trực tiếp phiên nay rồi đến hạn là gdtt đi chủ tịch

Các a cá mập đâu cứu bds bọn e đi

A7 dạy các cháu đếm cua nhưng A7 giấu ko dạy các cháu đếm cua phải kèm những điều kiện gì. Toàn dự án trên giấy, thậm chí Dự án nó mới có ý tưởng xin giấy phép các cháu cũng lôi vào đếm. Trong khi năng lực cty không khác gì bọn xâc sống.

2 Likes

6 Likes

Đến 21 mới múc cổ đông còn cái xác khô mất

ai hiểu thì thì giữ, k nói nhiều bác êi, em xác định ôm 2 năm, giờ mới có 2 tháng kkkk

1 Likes

Kbc nhà anh Tâm thì anh úp cho cái bô,tiền anh lấy đâu ra. Đang quay tay sgt để úp bô Cđ kìa;)

1 Likes

Cổ phiếu sinh ra trong sợ hãi. Gió đông sắp về rồi ae xông lên

Cùng quan điểm với bác

1 Likes

Ko giừ thì cũng phải giữ, bán được đâu mà cứ phải chim heo, hô hào với chửi nhau làm cái gì.

mình đéo có nhu cầu bán nên đéo care việc bán đc hay k

1 Likes

chủ tịch ơi cứu tụi e với, huhu

Chủ tịch ra tin múc 10 tr cổ đi chủ tịch, 5 tr k ăn thua

1 Likes

Ngửa bài rồi đấy, công khai đì hàng A7!!!

5 Likes

hàng giải chấp còn nhiều, các cụ cứ full margin nhiệt tình thì chịu trận thôi :grin:

Bác nào hết kiên nhẫn thì xúc bán hết đi chứ than thở trách móc làm gì kkkk . sẵn thay máu cổ đông mới không margin cho nó bền, mấy bác margin yếu quá :slight_smile:

1 Likes

Về vùng 6x may ra có chút lực đỡ, tầm này vẫn là mù mịt