__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Không vào thì cứ xác đinh về 5x :joy:. Một mớ bòng bong. Cá nhân tôi mua từ luca 28 đến giờ mua lên tb giá đã là 48 . Vẫn còn niêm tin ở dig

Phát súng đầu tiên đã nổ, dòng tiền thông minh sẽ tự biết vào cổ tốt!!!

1 Likes

Giờ chỉ có F0 mới tham gia chứng khoán thôi chứ Fn thông minh đều đang chờ dòng tiền vào khởi nghĩa BDS. Từ khi tổ chức, UBCK và BTC cố gắng nắn dòng tiền, làm méo mó thị trường thì sập hết, cuối cùng dòng tiền thị nín cả tháng nay đến giờ vẫn không thèm vào bắt đáy là vì sao???

• Nắn dòng tiền ra khỏi CK và BDS để vào sản xuất, nắn bằng mắt à??? Dân ta bao đời khôn, giờ nhà hàng khách sạn du lịch sản xuất đều chết ngoắc, hấp thụ sao tiền rẻ bơm ra? Phá sản thất nghiệp, lạm phát chả lẽ dân nta gửi ngân hàng??? Rồi nói thẳng các ông không để tiền rẻ trong dân vào đất và CK, tạo nguồn vốn cho doanh nghiệp làm ăn, tạo công ăn việc làm thì tiền mất giá càng nhanh hơn và nền kinh tế cũng đi nạng cũng sớm hơn.
  • Nếu UBCK nhốt họ Quyết, bản thân NDT cá nhân thiệt Quyết có lợi, đến mức giá nào đó Q bơm tiền cho đàn em mua hết với giá siêu rẻ rồi lại kéo lên, Quyết xưa này đâu lái cổ của Quyết bằng TK Q đâu mà khóa? Hàng ngàn tỷ đồng mất giá mắc kẹt tại đây.
  • BDS đất nền sốt do đâu? 2 năm nay NN thu ngân sách là do thu thuế của doanh nghiệp phá sản hàng trăm hàng ngàn??? hay do nhà nước, các tỉnh đề phải đấu giá đất thu ngân sách đấy??? Sốt đất từ co ra hay do lẽ tự nhiên là thu bù ngân sách?
  • Đất ven sông đảo kim cương gần cát lái 500t/m2 mà các ông định giá đất thủ thiêm tầm 200-300t/m2, còn đưa mấy thằng chuyên gia mõm lên, các ông vứt ra 500t/m2 đi sau 1 năm có vào lò tội bán đất giá rẻ không?
  • Hnay tôi tin rằng pha đạp tiết cung này chỉ cần quét hết sàn, BDS sẽ tăng dựng đứng vì NDT bây giờ là những NDT lão luyện, không phải F0 đu bám vớ vẩn nữa.
    Năm 2022-2023 sẽ là câu chuyện của lạm phát, sốt đất, các gói bơm kích thích…tôi biết về mặt kinh tế vĩ mô là xấu nhưng xin lỗi các bạn, tôi mang tiền đi mua cổ đất đã, việc kinh doanh của tôi 2 năm nay may chưa phá sản và duy trì được 30% lao động là nhiều người đã phải tôn trọng lắm rồi chứ nói gì mở rộng và hấp thụ tiền rẻ. hi vọng các bạn vân vững tay và đủ tầm nhìn, còn không rút tiền đi mua đất đi cho khỏe chứ ở cái sới này xanh tím thì bu mua sàn thì chất bán thi muôn đời nghèo!!!
13 Likes

Tiền nào vào bank đâu bác sáng giờ hô sê chưa tới 10k tỉ thì chỉ quay tay với nhau thôi. Ông nào chốt cầm tiền về ăn tết rồi hoặc ngồi ngắm hoa thôi. Chúng nó nắn dòng tiền qua bank mà ngu.dòng tiền thông minh đâu có ngu

1 Likes

hôm nay ah bác?nge bảo thứ 6 mới vào mà

Dạ Thầy A7 ơi, con mới theo thầy gần đây thôi, con biết là thầy tốt và muốn giúp đỡ mng nhưng mà thầy có thể giúp mng kéo lên 1 tí để mng yên tâm ăn Tết đc ko ạ, chứ kiểu này từ h tới Tết con nghĩ nhiều ng buồn và ăn Tết ko vui lắm ạ, mong thầy đọc những dòng này của con, mng tin thầy nên mong thầy hãy cho mng có niềm tin ạ, con cũng đang buồn quá gần Tết rồi con khóc cả mấy ngày trời vì mã Ceo hổm h ạ, con mong thầy đọc ạ, con cảm ơn Thầy.

2 Likes

cho tôi xin

Bán có được đâu mà bán , A7 giờ ôm tiền về mua đất rồi , còn cổ đất thì thôi quên đi nha :joy:

1 Likes

bọn cty chứng khoán bảo là chị canh để thoát, chỉ nói là sắp có 5 triệu mua vào, khuyến nghị người ta bán, anh em cứng lên nghe bọn nó để nghèo

thua chỗ nào gấp đôi chỗ đó

GEX xanh, BCM tím dư trần! Anh em cùng cổ vũ cho dòng BĐS lên nào!

2 Likes

Chuẩn bị thoát sàn nào các cổ đông DIG, thắt dây an toàn vào nhé

chúng mày bình tĩnh đê! chúng mày đầu tư hay đánh bạc mà đòi ăn ngay?

1 Likes

Lỡ lỗ rùi tùi cứ nắm đến hết năm 2022 xem sao, được ăn cả, ngã thì ăn cổ tức

3 Likes

Xuân này con không về thiệt rồi!!! Sao mà lái nó đập mãi thế…

DÌm hàng có chủ đích Dig; Ceo; l14 sàn; các con bđs khác đã xanh và trần

3 Likes

A7 ko lái cổ phiếu đâu mà kéo. Cái gì để tự nhiên mới bền được. Cổ khoẻ ko cần người nâng đỡ, khi ngã nó sẽ bật dậy và mạnh mẽ hơn. Tôi còn đang sợ kiểu này nó như hạ trọng tâm để bật lên cực mạnh đây. Nên xác định rõ tâm lý, ae bơm oxy mãi cũng ko ngăn đc tư duy nghèo hèn, thấy giảm là hoảng loạn bán tháo được, những ng ấy phải được thanh lọc để thay nđt mới.

15 Likes

Em xác định đầu tư ít nhất là hết 2022, tiền thịt k vay nên k quan tâm lắm, chỉnh sâu bjo là lợi nhiều hơn hại vì sau tết dòng tiền sẽ vào mạnh năm nào chả thế, lúc đó ceo dig chỉnh sâu lại là lợi thế hút nhà đầu tư vào ủn giá, còn cổ đông trụ đc đến lúc đó toàn tim to, tinh anh rồi nên dig ceo sẽ bay cao bay xa. Em không hô hào anh chị mua bán gì cả chỉ chia sẻ suy nghĩ của em thôi.

3 Likes

A7 cũng ns margin ít, đề phòng những cú sụt giảm mạnh. Hàng ngon, hàng chất lượng bình thường như DIG chỉ sụt 30% r bật lại, tự nhiên bị đem đì xuống 50-60% việc này ae phải nhìn từ nhiều chiều hướng, ko có tin xấu, tin chẳng liên quan gì trong khi gói kích cầu vừa thông qua, đất đai khắp nơi tăng phi mã thì lại ảnh hưởng nhiều đến vậy, ae bán dễ cắt đúng bẹn. Chỉ 5% kiếm được tiền trên ttck anh em nên nhớ điều đó.

10 Likes

Thoát hàng giá cao; đè sàn khối lượng lớn cho nhỏ lẻ không dám vào; giá rẻ lại vào vòng mới. Cũng là cơ hội tốt mua giá rẻ

2 Likes