__DIG__Ba mươi năm tạo đà - Nắm Thiên thời mũ ba - Cho Thập kỷ Bứt phá ! Mục tiêu 100 USD/cp tức 2.500.000/cổ

Chiết khấu đến như thế này công nhận đau lòng thật bác ạ. Cổ phiếu tiềm năng mà bị đạp kinh quá tạo cơ hội cho CL nhiều thật

1 Likes

Các bác từ từ, 4 5 phiên sàn trước, ae nhảy vào mua ato rất đông, lượng tiền đổ vào cũng khá nhiều nhưng dàn trải, đồng thời cũng ko lường trước rằng nhiều ae bị rung mạnh lẫn force sell kinh quá, dẫn đến lãng phí và h tiền cũng nằm trong cổ hết r. Cũng không loại trừ thuyết âm mưu khác…
Nên để thắng trận này, ae phải nén lại, trù bị lại, chờ phất cờ mới lên, lên đồng loạt mới tránh lãng phí nguồn lực được.
tin rằng không phải chỉ mỗi phó chủ tịch mua đâu.

3 Likes

Tôi nghĩ sàn 1 phiên mai nữa , thứ 6 anh Cường vào mua lệnh lớn thì lệnh kê sẽ rút, nhỏ lẻ có bán thì bán, rồi dần mới ổn định đc.

1 Likes

Mình đã chạm tới cảm xúc chán nản và mất lòng tin vào DIG rồi, liệu mai có thoát giá sàn ko các bác.

Thực tế là CTCK quản lý tài khoản của NĐT, nên họ nắm đc tỷ lệ margin của nhà đầu tư, nên muốn đạp thì chỉ có phát 1 thôi, ae lấy nhân hòa làm gốc là tốt nhất, cứ chê bank vs chứng giải quyết đc cái gì đâu, chỉ thiệt các NĐT nhỏ lẻ, ngậm miệng ăn tiền là hay nhất, ai cũng có lợi, đừng để ếch chết tại miệng.

1 Likes

lại tin ở đâu ra thế bác, sao dạo này nhiều ng lấy hơi A7 thế

lửa thử vàng gian nan thử người, cái gì tốt rồi nó sẽ lại tốt lại cứ yên tâm công tác thôi cụ

2 Likes

Đối đầu thì người chết, kẻ bị thương, thiệt hại cả hai bên. Tôi ko ủng hộ quan điểm thù địch, nhà đầu tư DIG, CEO đang không hạnh phúc. Các lãnh đạo nên tập chung làm tốt chuyên môn. Tập đoàn tốt làm ăn tốt thì cổ phiếu sẽ có giá cao trên thị trường. Cổ đông đầu tư chân chính luôn mong mỏi chuyện đấy. Mong anh em trí tuệ, bình tĩnh, sáng suốt.

3 Likes

Tôi đồng í kiến với bác. Phải giải cứu DIG về tích luỹ tầm 100. K cần phi nhanh nhưng thế này loạn hết cả lên

3 Likes

ô kê với cám xúc và tâm trạng của bác, nhưng theo kinh nghiệm của e khi mà các nđt chán nán lắm và muốn bán rồi thì là đáy rồi đó

2 Likes

thứ 6 là hi vọng cuối cùng đó bạn, thứ 6 mà ko thoát sàn coi như DIG về 3x hoặc 4x 90%.

1 Likes

Cách đơn giản nhất lúc này để a e tự thoát khỏi vùng đáy: HỦY HẾT LỆNH BÁN
Lúc hoảng loạn, thi nhau kê bán thì chỉ mắc kẹt thêm.
Bạn đang trong 1 đám đông, bỗng có tiếng súng “ĐOÀNG” vang lên, đám đông hỗn loạn chạy tứ phía, dẫm đạp nhau mà chết chùm. TIẾNG SÚNG không thể giết được bạn mà là sự HOẢNG LOẠN của đám đông.
Hãy bình tĩnh lại một nhịp. Dư bán sàn cả gần chục triệu, gấp trăm lần thanh khoản. Bạn có chen lệnh vào cũng có chạy được đâu? Chen hú họa mong sao mình thoát được à?
Những lúc hoảng loạn, hãy bình tâm lại một chút để tự cứu mình, không ai khác cứu được đâu!!!
HỦY HẾT LỆNH BÁN DIG - CEO

5 Likes

DIG lớn thứ nhì thôi, vẫn sau VHM. Không nên nói quá dù chỉ 1 ít.

1 Likes

DIG: tổng lượng giao dịch hôm nay chỉ có vẻn vẹn gần 700k cổ.
Như vậy vẫn chưa có Tay To, Tay vừa nào mua.

Nói bạn thông cảm nhé, nếu bên A7 mà có tham mưu như bạn thì cổ đông ăn đủ rồi.

H chủ tịch ra cái tin múc 10 tr cổ đi , cho nó thoát sàn cái, hô khản cổ cũng vô ích

Vâng bác, chỉ mong DIG đừng nhốt sàn thế này em run quá, phận nữ nhi như em ko đủ gan dạ như cánh đàn ông các bác được. Cho nên Chiến trận lúc nào cũng toàn nam nhi, lẽ ra em nên ở nhà trà nước hậu phương thôi, giờ lỡ lên chiến trường rồi, cầm gươm giết giặc mà tay run quá huhu

2 Likes

Ko muốn thế đâu bác ơi, tan xác hết

ngày xưa có bà trưng bà triệu nay có triệu ngọc cô nương rồi mạnh mẽ lên bạn kkkk

5 Likes

cú hít lần 2 mua gấp 4 lần 1 và cái kết nhỏ 97 đu đỉnh h thở oxi

1 Likes