DIG: Bắt đáy Tháng 7

cảm ơn bạn nhiều, chúc bạn tối an lành

8 Likes

Bác có lòng cứ cảnh báo cho mọi người kẻo fomo.còn mấy thằng mà mồm hô còn tay đảo hàng như quấy cám lợn.hô hào để nó đảo hàng ăn trên mồ hôi của ae FO thì chết mẹ cho rồi.nên cụ chủ tus đ.éo cần giải thích cho mấy lão như vậy. :joy::joy:

6 Likes

Cu jean bị ae la ó kinh nhờ :joy:

Dám động đến con hàng của anh :laughing::laughing:

1 Likes

mình sẽ tiếp tục cảnh báo cho cộng đồng, cảm ơn bạn đã ủng hộ mình

8 Likes

Kaka.tui thích như bác.lướt sóng nói lướt.sòng phẳng.lời ăn lỗ chịu.ai thích thì nghe ko thích thì thôi :joy::joy:

2 Likes

Bạn cảnh báo mà họ không nghe họ tự chịu còn ai thấy đúng từ trước đến giờ họ sẽ làm theo cảnh báo của bạn giảm thiểu rủi RO cho mình

4 Likes

đúng rồi, cảm ơn bạn

6 Likes

Có nhiều bạn hỏi về phương pháp của mình quá nên thời gian tới mình dự định ngoài viết pic cảnh báo rủi ro thì sẽ chia sẻ những kiến thức chính chủ do mình nghiên cứu và không thể thấy được ở bất kì nguồn nào khác do trước nay mình cũng chưa chia sẻ ở đâu. bạn nào thích thì để lại bình luận nhé. Nếu các bạn ủng hộ thì mình sẽ chia sẻ một cách tính đỉnh đáy dựa trên Quy luật số học với tỉ lệ đúng để tính ra điểm xoay(pivot) cao đến hơn 83%.

13 Likes

Ủng hộ bác nhiệt tình! Tks bác chia sẻ nha! Hóng!

4 Likes

Ola la, chả ra làm sao.

2 Likes

Góp ý thêm về thời điểm điều chỉnh của dig.
Có thể bắt đầu từ hiện tại nhưng xung lực mạnh nhất sẽ diễn ra từ 5/6-9/6.
Nếu đúng anh chẳng được gì.
Nếu sai anh chẳng mất gì.
Hãy xem và cảm nhận :crazy_face::stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

ok a ơi, cảm ơn a

6 Likes

cảm ơn bạn

6 Likes

thích DIG thật nhưng lại nhiều giẻ rách thật nên tạm biệt em nó, đếch chung đường được. Thị trường làm như có mỗi mình biết tất, biết điểm mua điểm bán… Có giỏi đầu tư thắng lớn thành lập quỹ đầu tư này nọ đi rồi gáy ko muộn

Đợt này giảm cũng trùng nhiều yếu tố từ kỹ thuật đến vĩ mô và TG. Mà tăng từ 11.x lên 21.x mà chỉnh mạnh thì cũng chuyện bình thường

Rsi phân kỳ hả . Zz vẽ đỉnh và 2 đỉnh

những công cụ cùi bắp đó mình k nói đến, thông thường chỉ có người Việt học của người Tây. Nhưng phương pháp của mình sẽ khiến người Tây phải học từ người Việt.

8 Likes

Thế bồ có bán trên trading chưa , công cụ nào ktq miễn kiếm dc xèng , còn nói hay mà vẫn lỗ sấp mặt thì như ko ( cứ lãi là đúng )

1 Likes

Đỉnh của dig ở 12x, chứ cái này chỉ là gợn lăn tăn à, dăm trăm k là rẻ rách