DIG: Bắt đáy Tháng 7

Mình không bán mà dùng mô hình toán của mình để quản lý danh mục đầu tư, trước nay chưa có danh mục nào làm theo mình mà tổng kết lỗ cả bạn ơi, trên F này đối tác của mình nhiều lắm, nếu mình nói dối họ sẽ nhảy vào chỉnh mình ngay thôi.

7 Likes

Mời bồ chia sẻ thêm tí cho ae đc rõ

2 Likes

mình đang định lập topic chia sẻ về một phần những gì mình nghiên cứu được, bạn có hứng thú muốn đọc không

7 Likes

Bạn cự lập đi kiến thức là vô tận

1 Likes

ok bạn

6 Likes

Bác chia sẻ nha. Em giơ 2 tay theo Bác chủ.

1 Likes

@huyen141292
rep:
mô hình của mình tính được cả sóng tháng và sóng trên 7 năm chứ không phải chỉ t+ đâu bạn ơi, vì mình thấy trong ngắn hạn nhiều bạn hay fomo nên chỉ cảnh báo sóng tháng nhưng đó là ít nhất chứ đừng nói đến sóng tuần hay ngày thì làm sao t+ được, còn bạn muốn chứng minh robot của bạn hơn mình thì làm sao dự đoán chính xác nhiều hơn mình và đăng lên đây cho mọi người kiểm chứng đi, còn mình thì đã đưa ra hơn 1000 dự báo cả trong bài viết lẫn bình luận chỉ riêng trên F này và độ chính xác đã được cộng đồng công nhận, bạn không tin có thể kiểm chứng lại, chỉ tính riêng topic đáy tháng 3 Vni đã có hơn 300 dự báo mình viết trong bình luận

6 Likes

Cảm ơn bạn ủng hộ, mình sẽ đăng topic kiến thức trong tối nay hoặc sáng mai. Nếu các bạn nào biết phương pháp đếm 9 và 13 của Thomas Demark thì đây là một công cụ tương tự. Nhưng thay vì TD phải cần ít nhất 9 bar để có đủ dữ liệu thì mình chỉ cần 6 bar.

7 Likes

hết hơi rồi, tận dụng tin ra xả thôi

1 Likes

Những chia sẻ của bác e thấy rất chính xác.rất mong bác chia sẻ kiến thức về mô hình của bác để mọi người học hỏi ạ.

Hay qua bác ơi, Theo bác con SHS còn tăng hay giảm vậy

Kkk…Pic cảnh báo DIG mà lèo tèo với toàn chim lợn thế này thì DIG còn lên mạnh lắm :grin:

Chà, có em nào đánh nến giờ ko??

24

Nhiều ông hóng Dig tạo đỉnh nhỉ

Giờ đến hết tháng 5 còn 5 phiên nữa Dig tích luỹ 2 phiên Đóng CE 3 phiên thì chủ Thớt nói tạo đỉnh đúng rồi . Ông nào cãi chém bỏ mịa

Xong rồi sàn rồi ce đang xen hả bác :slight_smile:

Ăn ở với dig hơn năm nay rồi . Ce hay sàn điều ko có cảm xúc :rofl::rofl::rofl::rofl:

Có một số ae nói tôi chim lợn dig, nói rõ với ae hiện tôi đang cầm dig, chưa bán, nhưng những mã tôi đã hỏi bác chủ pic và một số mã bác rep mọi người tôi thấy xác suất đúng rất cao. Việc cảnh báo mọi người cẩn trọng chứ ko có ý xấu đừng suy diễn phải tội. Việc mua/bán do mình qđ, khả năng nhanh nhạy với thị trường, không vì một vài quan điểm trái chiều mà quy chụp.

@JanisJoplin, @Jean.2007

7 Likes

Bài viết ko hề có nội dung phân tích hay chút lý lẽ có tính thuyết phục.

1 Likes