DIG: Bắt đáy Tháng 7

tương lai nó vượt 360 ấy. vĩ mô nó ủn thì biết giá nào đâu
xúc đc là giàu

nói bác chủ Pic đừng buồn , mấy Pic như này nên dẹp đi . giờ tháng 8 rồi.

nói ông đừng buồn chứ ông đọc bài chỉ biết xem tiêu đề thôi, mấy người theo dõi thực sự họ chuyển từ thoát hàng trên 22 qua mua hàng bắt đáy ở hai mức 19 và 21 xong giữ đến giờ từ lâu rồi mà ông còn đi bình luận về tạo đỉnh à :))))

con này còn chỉnh dài ko bác ơi

1 Likes

khả năng chỉnh dài không cao mà trong ngắn và trung hạn đa phần đều là chỉnh ngắn

1 Likes

Chỉnh lên chứ ko phải chỉnh xuống

thank bác nhé

Bác cho e xin nhận định của bác về mã VND

chào bạn, theo mình mã này đang trong giai đoạn đầu của sóng chỉnh ngắn hạn, giá sẽ còn giảm thêm trước khi tạo đáy

1 Likes

Bác cho em xin nhận định về NLG trong ngắn và trung hạn

1 Likes

Cắt DIG 19 nó phi lên 26 lại cứ ngồi bốc phét :)))))

1 Likes

đưa bằng chứng cắt 19 đây bạn ơi, chứ bằng chứng tôi rủ cả f247 bắt đáy 19 và tầm 20 thì có đây này. Chẳng lẽ tôi kêu mọi người mua mà tôi đi bán sao? não cũng hữu ích lắm, lần sau nhớ xài nha bạn

:)))) chú mài cắt 19 xong nó phi lên 23 bị cả F chửi , may quá vớ đc lúc nó về 19.9 vơ vội vào bảo mua ở giá đó :)))))

Thôi đừng lùa gà đổi id với vào room thu phí nữa em :))))

1 Likes

thớt nói rõ bán khi trên 20.9, ai làm theo thớt thì rõ ràng bán ra từ giá 22 hoặc ít lắm là 21 chứ sao 19, như vậy đến 19 chỉ đang nắm tiền chứ sao nắm hàng mà bán? có phần hướng dẫn rõ ràng mà bạn cũng nói xạo được hả bạn haha đúng là không có não

chứng minh tôi lùa gà vào nhóm za.lo được thì ngay trong hôm nay tài khoản ngân hàng của bạn được chuyển vào 3 tỉ VND. Việt Nam nói là làm nha

1 Likes

CK là dự đoán tương lai chứ ko phải mọi thứ đã qua rồi mới bắt đầu phân tích và đưa điểm mua bán hiểu chưa em ?

pháp luật và lý lẽ đều trọng chứng chứ không trọng cung đâu mà bạn viết dài vậy làm gì, ngay bài viết đã viết rõ trước đà giảm là bán trên 20.9 nên khi 19 chắc chắn k có hàng mà bán, khi giảm tới 19.8 và hôm 13/7 đang tầm trên 20 tôi đều đưa thông tin mua lên và đều có bằng chứng mà bạn phủ nhận kiểu gì

:)))) đọc văn của mài a buồn cười quá. Nói kiểu này thì con anh 3 tuổi nó cũng nói chuẩn VNINDEX trong 10 năm nữa, không xanh thì đỏ cùng lắm là vàng :)))))

1 Likes

sao không đưa bằng chứng lùa gà vào room với bán ngay đáy 19 lên đi mà đi bắt bẻ câu chữ thế

1 Likes

:)))) thôi ông tướng khuyến nghị bán DIG ở đáy 19 nó phi lên 26 bị cả F nó chửi cho vẫn còn líu lo :))))

1 Likes