DIG: Bắt đáy Tháng 7

các câu cảm ơn đầy bên trên sao k nói hehe

:))))) chú mài chưa đủ tuổi tạo nick clone và buff tim lên bảng , buff cmt như thằng Khải đâu nên đừng mang mây cái cảm ơn clone ra khè :)))))

1 Likes

bạn chứng minh các nick cảm ơn là clone đi bạn, trong các nick đó có cả cao thủ và những ae hoạt động lâu rồi mà nói vậy dc hay thế hehe

thở ra câu nào cũng toàn không có bằng chứng với không chứng minh được thì tếu quá hehe

Tôi đây người thật việc thật, tổng danh mục tôi quản lên đến con số cả chục triệu USD chứ không phải dạng lúa non đâu mà nhiều ông vào chụp mũ tếu quá haha

1 Likes

ngày 24/5 chú mài khuyến nghị nếu tăng vèo vèo đến 22.x chú mài bảo tăng giảm nó là cả 1 quá trình ko tính theo phiên, nếu nó giảm ngay thì chú mài lại líu lo: Như đã khuyến nghị . Qua đỉnh chú mài nhận bán ở đỉnh, qua đáy chú mài nhận mua ở đáy, nói sai thì bao biện CK là cả 1 quá trình chứ không phải 1-2 phiên :)))))

Tóm lại đọc bài viêt của chú mài toàn vuốt đuôi mọi thứ đã qua chứ ko có 1 chút chất lượng gì để tham khảo. Văn chú mài chỉ lùa F0 thôi, mà F0 giờ cũng khôn lắm rồi :)))))

:)))) nhìn chart phán điểm mua bán dễ lắm, cháu anh nó học lớp 1 nó cũng biết mua ở đâu bán ở đâu :))))

Lòng vòng nói đi nói lại 1 hồi cũng lại lòi ra dụ khách đổi ID /vào room thu phí :))))
Anh đọc vị ngay mấy thằng như chú mài :))))

chụp cái biểu đồ rồi phán đại như bạn mới giống lùa gà đó bạn ơi. toàn là lời phỏng đoán vô căn cứ hehe, sự thật đơn giản là tôi nói nên giảm tỉ trọng từ trên 20.9 cái này ai cũng thấy, sau đó giá tạo đáy tôi kêu mua lại ai cũng thấy

bằng chứng lùa vào room đâu bạn ơi?

Lập Pic khác . Học hành phân tích đàng hoàng hơn , tôi còn rủ anh em ủng hộ . Thấy ông toàn cãi cùn, chẳng mang giá trị gì , suy đoán không có căn cứ .

suy đoán k căn cứ mà thế này đây:

ông với đám ae của ông tui khinh chứ cần chi loại đó ủng hộ

Gớm ngày 25/5 nó không rút chân mà giảm thêm thì chú mài lại chả líu lo: Ngay sau hôm khuyến nghị DIG đã giảm mạnh , văn này anh lạ cái gì :)))))

2 Likes

câu này đúng câu phỏng đoán k căn cứ luôn

k giỏi thì ai là người vừa rồi chỉ ra đỉnh của HLD trước khi về 30 thế?

lại còn đỉnh APS và IDJ trước khi chia 3

Bác Mạnh ml bình thường hay đi chim cổ dig ceo em cũng k thích lắm. Nhưng mà nay em ủng hộ bác đi xé vé :)))

mấy ông vào chửi thì cùng lắm có cái văn là tại tôi mà rớt hàng mất cơ hội các kiểu, nhưng rõ ràng tôi có đưa ra mức giá mua lại ngay đáy thì chuyện mất hàng là không thể hehe

Ngày 24/5 chú mài khuyến nghị, ngày 25/5 nó nhúng 19.x rồi rút chân ngay hôm sau là 26/5 chú mài líu lo : Đã giảm đc 1 đoạn :))))

Đáng tiếc nó lại phi lên 22.x thế là chú mài vừa mất hàng vừa bị cả F nó chửi cho như con… :))))

1 Likes

haha người biết điểm vào lại còn đăng lên cho cả f247 thấy và vào cùng mà bị nói là bán mất hàng, hài quá nhể