HLD: Cảnh Báo Sẽ Rớt Tới Giá 30.1

Chào các bạn, mình là N - một người nghiên cứu định lượng, rất mong được học hỏi từ các bạn. Topic này đưa ra kết quả sau khi đã nghiên cứu chứ không phải đưa ra thông tin để bàn luận, chủ đề về mã:
HLD - CTCP Đầu Tư Và Phát Triển Bất Động Sản Hudland (HNX), tuy mã này thời gian gần đây tăng mạnh nhưng bên dưới tảng băng đang là một âm mưu xả hàng đẩy giá xuống(chạm mức giá 30.1).

-Thời gian bắt đầu diễn ra dự báo: Tầm đầu tuần thứ hai của tháng 6.

-Dự báo diễn biến giá: Quy trình dự kiến là tăng nhẹ rồi giảm mạnh đột ngột, tạo đỉnh xu hướng tháng.

-Nguyên nhân: Sự xả hàng từ Cá Mập nội.

-Kết quả lấy từ: Mô Hình N971A, trường phái Nguyên Lý Chu Kì Thiên Kiến.

-NDN-

Trích bctc HLD:

Hình dự án:

18 Likes

thế thì lại ngon quá

2 Likes

Thế làm được vòng mới

1 Likes

HLD này làm dự án lâu mà mãi vẫn chưa thành hình nhỉ

1 Likes

Chạm mức 30 thôi á. Chót ước thì ước về hẳn 20 đi cho máu.kkkkk

1 Likes

Đẳng cấp phải dự đoán về 30 thì liệu ai đó sợ bán đi 50.000 cổ thì về 30 có mua lại được đủ 50.000 cổ hay không? Chứ về đó mà có thanh khoản 100 cổ hay 3000 cổ thì cũng ko ăn thua :))

2 Likes

biết ngay vịnh sẽ vào mà. :grinning:

2 Likes

Đang có x tỷ mấy cổ ngành khác, chờ xem cổ nào sập làm thêm tí :v.
Còn toàn tt sập thì chịu :v

2 Likes

Trước nay cũng k theo dõi pic bạn chủ pic.
Thử theo dõi pic HLD này xem sao? :grinning:

1 Likes

Bác này nhận uỷ thác đầu tư và phím mã mỗi mã làm đâu đó chục củ gì ý nhé. :)))

1 Likes

Kk, chủ top đợt này thành chỉ báo ngược rồi

2 Likes

Làm ngược theo mình thì rất dễ nhưng sau đó tầm 2-3 tuần có phải cắt lỗ hay k mới là quan trọng

10 Likes

Kaka lòng đất thích chỉ báo ngược nhỉ, suốt ngày đi dè bìu thng nọ thng kia xuống,

2 Likes

hiện tôi cảnh báo trên 25 topic rồi đó, bạn chỉ cụ thể ra topic nào trong đây cảnh báo ngược với

11 Likes

Xưa xúi ng ta múc TCH 12, giờ quên mau thế :))) TCH đó tới nay chửa về bờ mà. Giờ lại nhận tôi phím 25 topic chưa sai bao giờ. Thế thì nick phải 9 vạn người theo dõi :))

2 Likes

bạn quên mau thì có, xưa puc tch nói rõ là tăng trên nền tảng thì là mua nhưng sau đó k phá được nền tảng và giá giảm chứ tôi k xúi mua bạn nhé, đợt đó có cả mấy ông nữa cũng vào chửi bạn mà bạn quên r à

Screenshot_20230601_134159_Chrome

10 Likes

Cá mập cc nào ngày xả có vài nghìn cổ

1 Likes

Đọc topic là thấy “vượt lên 11 là múc”, chứ lại phải ko thủng 11 là sẽ tăng 25.% thì nói như không nói :)))

Vượt qua 11 thì họ cứ múc chứ lại phải theo dõi 10 năm ko thủng 11 thì mới múc à :))

Cổ rác nào ko bao giờ thủng giá 10 thì chả phải tăng hơn 12 :))

Cách nói rất là chuyên gia. :))
Giờ lại thấy nhận 15 topic chưa sai :))
Phương pháp gì mà nhìn đồ thị ngày giao dịch vài ba ngàn cổ mà bói được ra cá mập sắp xả. Cụ thể cá mập là xả bao nhiêu cổ nói thử? 100k cổ hay 1 triệu cổ?

1 Likes

k biết bạn đọc topic của tôi thế nào mà nói tôi phím mua chứ trước nay tôi chưa từng phím mua tch, trong cả topic đó cũng chỉ đưa thông tin và vùng giá 11 để theo dõi diễn biến dòng tiền xem dòng tiền có vào mạnh ở mốc đó k thôi chứ k có câu nào khuyến nghị mua bán gì cả
Còn về pp của tôi hay hay dở thời gian đã kiểm chứng, ngày ấy bạn cũng vì HDC cãi tôi nhưng sau đó HDC thế nào bạn có nhớ k? nay lại dám chê pp của tôi à

10 Likes

bạn mới chính là hại người khác khi liên tục khuyến nghị mua thêm ở vùng đỉnh tháng 10 2022 của HDC nhé, ai nghe bạn thì sau đó phải cắt lỗ hơi đau đó

9 Likes