NTL: Bull Trap Th9

Chào các bạn, tôi là Nguoivetulongdat đây.
Thị trường chứng khoán tồn tại cơ hội và cũng tiềm ẩn rất nhiều rủi ro. Về mặt nguyên tắc thì một nhà quản trị danh mục như tôi không được cụ thể công bố các đánh giá cơ hội mà bản thân quan tâm lên diễn đàng cộng đồng, nhưng đánh giá rủi ro thì có thể.

**Hôm nay xin phép được công bố một đánh giá rủi ro của tôi về đà giảm trên cá thể cổ phiếu, cổ phiếu này hiện cũng khá được quan tâm nhưng đang đứng trước rủi ro giảm hơn 20%. Chủ đề hôm nay là về: ** CTCP Phát triển Đô thị Từ Liêm (**HOSE: [NTL]

Dự phóng giá giảm hơn 20%. Cẩn trọng.

n971a.68@gmail.com

Chủ Đề Nổi Bật:

Chủ Đề Được Quan Tâm Nhất:

https://f247.com/cong-dong-chuyen-gia/topic/509528/
https://f247.com/cong-dong-chuyen-gia/topic/672477/

2 Likes

thấy cổ khỏe mà bác?

1 Likes

mình không phán xét cổ này khoẻ hay yếu, mình chỉ đưa ra nhận định về chu kì thăng/trầm thôi. cảm ơn bạn

phán đoán hả bác?

tính toán thì đúng hơn

thị trường điều chỉnh gần như mã nào chả giảm

vậy mà biết cái nào “gần” cái nào “như” mới hay, chứ ai cũng nghĩ chung chung như bạn thì cũng nguy

chắc định chờ gom hàng hả bác?NTL dự án có gì mới ko?

đúng vậy bạn ơi, ntl tương lai cũng rất tiềm năng nha, dự án thì hiện vẫn vậy, mình chưa có tin mới

ối sắp trần rồi, liệu có kéo vượt đỉnh k bác chủ

bull trap đó

tại sao? e tưởng nó 2 đáy, rũ sau 1 thời gian đi ngang, giờ đủ hàng rồi thì đánh lên thôi? nhịp trước nó cũng tăng ít

vì thị trường có Thiên Kiến, bây giờ ai tính ra Thiên Kiến mới tính ra thị trường. Các thông tin tính toán đỉnh đáy và kết quả kinh doanh theo kiểu ptkt và ptcb đều sẽ không tính toán được, điểm mù thông tin.

2 Likes

Cảnh báo tiếp theo, gọi tên VC7

2 Likes

Về thị trường chung thì sao Bác ơi? Còn rơi tiếp ko Bác?

hi bạn, về thị trường chung thì khả năng hôm nay VNI sẽ đóng dưới hoàn toàn biên độ thân giá hôm qua

1 Likes

Cùng ý kiến thớt, giá NTL hợp lý nên quay lại năm 2019, 10-15 là vừa đẹp. Tiềm năng không còn, muốn kéo dòng tiền cũng khó. Hôm trc dầu tuần nhóm nào đó đình kéo bốc đầu đúng ngày…hạn của VNi!?

phương pháp của cụ cũng rất hay.đúng khá nhiều.nhưng khả năng NTL sẽ là cổ tiếp theo cụ nhận định sai. :smiley:

có cổ nào mình đăng lên nhận định sai đâu mà tiếp theo. NTL đang rớt nè