NTL: Bull Trap Th9

cùng theo dõi thôi bạn

Không đúng thì nên xóa hết các tus nhảm nhí đi nhé . Lúc giảm thì ko phân tích mà tìm đáy cho anh em nó bắt :)))))

Tôi xin gì ông 3 chữ cái đâu ??? Thấy xàm quá thì vào thả comment vui vui vậy thôi

thì thả còm vô duyên nên tôi nói lại thế đấy, thích sao

1 Likes

Chả thích sao cả , đã lên diễn đàn mở pic thì nên biết đón nhận những comment dù ko hợp ý . Không thì về tường fb nhà ông mà lập pic nhé chả ai dây vô đâu . Cái F này thì chả phải của riêng ông

thì cũng đâu phải của riêng ông. nói ngược lại là đã còm men thì phải đón nhận ý kiến trái chiều còm lại, không thì lên onlyfan mà còm

1 Likes

Thì cứ thoải mái thế đi , sao phải hỏi thích sao ? Ko đón tiếp thì tôi bye sang học hỏi các bài khác vậy

thì hỏi thích sao để biết thích sao chứ sao :))) ông tự suy diễn toxic thôi chứ câu đó bth nhé

1 Likes

NTL có nhóm theo nhiều năm rồi, tiềm năng còn rất ít, trc 2019 giá chỉ loanh quanh 8-10, sau đó đất đai lên giá, còn dự án 32 bán gần hết, giờ còn dự án quảng ninh là đáng kể, nhưng nếu xét về dòng tiền cổ tức không thôi và tiềm năng tăng trưởng so với ngành (bỏ qua một số nhóm cứ đánh qua lại) thì giá 10-15 là hợp lý, ăn cổ tức

NTL sẽ tăng lại sớm hơn giá dự phóng nhé

1 Likes

Nhìn vào NTL thì thị trường chung cũng tạo đáy rồi phải không Bác?

NTL khiếp quá các bác, target tới đâu v chủ tus

tương lai lên trên 33

1 Likes

tương lai sáng lạn

nhưng trước mắt vẫn rủi ro nha

1 Likes
1 Likes

giờ nhìn lại thấy tôi nói đúng hay sai các bạn

1 Likes

cao thủ

1 Likes

mình mới tạo thớt mới nè, qua giao lưu đi bạn ơi