DIG: Bắt đáy Tháng 7

mấy cái phân tích nến và kỹ thuật này chỉ dành cho gà con thôi, tôi còn tự phát minh phương pháp riêng và dùng chứ xài chi thứ đồ lạc hậu này

Ngày 24/5 chú khuyến nghị bán, ngày 25/5 nó giảm rồi rút chân, ngày 26/5 chú mài nhận là đúng vì giá đã giảm, thế còn từ lúc rút chân từ 19.x nó phi lên 22.x chú mài ko mất hàng thì là cái gì :)))))

Anh đang nói đoạn tháng 5 chú mài cứ đánh trống lảng lôi vụ tháng 7 ra :))))

đứng ngoài cổ vũ không dc đâu, vào mà tìm bằng chứng tôi lùa gà vô room với bán ngay đáy 19 phụ bạn trên đi hehe

Bán ngay đáy 19.x :))))
Khổ thân

ngày24/5 là ngày đăng chứ không phải khuyến nghị bán, vì bán thì phải theo đúng bài viết là chờ tăng trên 20.9 bạn ơi, lúc đăng giá chưa trên 20.9 nên bài đăng là đăng trước đó bạn ơi

Anh biết cái văn của mấy thằng brk thất đức như mài nên anh quote lại lần nữa cho mài đọc :))))

ông cứ nói tôi bán ngay đáy thì tôi lại đưa lên hình tôi khuyến nghị ngay đáy cho nhiều người thấy thêm thôi, ai k tin cứ tìm bình luận này mà kiểm chứng hehe

Lại đỉnh cả vú lấp miệng em à :)))))

bạn chứng minh tôi là brk đi tôi thề cho bạn ngay 3 tỉ, bên trên viết rõ rồi mà hehe

haha

Thôi ông tướng, bán ở đáy 19.x nó phi lên 22.x , rồi nhìn chart nó về 19.9 vơ vội vào mua ở đáy :))))))

:)))) cái chú mài vuốt đuôi chẳng may đúng thì chú mài nhai đi nhai lại, còn vụ cắt ngay đáy 19.x nó phi lên 22.x thì lại lảng lảng đi :)))))

22 cái gì, sau đó tôi và các bạn theo tôi vẫn mua lại dc tầm 19 20 là được rồi bạn ơi

Tôi là gà con mà kêu kiếm phụ giề

Đại hội quote vs cap màn hình hả mấy cha :expressionless::expressionless::expressionless::expressionless:

chẳng may đúng mà sao cái “chẳng may” này hơi nhiều lần haha

đún

ờ khôn, bán 19.x nó phi lên 22 mất hàng ngồi trơ mắt ếch ra. Thiên hạ ăn vài vòng rồi và đoạn nó giảm về 19.9 thằng nào cũng biết để mua hết . Thế nên tóm lại chú mài chả đóng góp đc cái tích sự gì ở đây mà khách hàng của chú mài còn mất 1 đoạn từ 19.9 lên 22.x

Chú mài bán 19.x mua lại 19.9 trong khi thiên hạ ăn đc vài vòng con DIG rồi mà vẫn lên F này nổ được thì anh cũng phục chú mài về độ mặt dày

Đúng nha
Đún nghe trẻ trâu dữ

ông này cứ moi đâu ra cái luận điệu bán 19 dc hay thế nhỉ, có bằng chứng k bạn ơi