DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Vẫn theo sát mà bác, làm trong im lặng, mé bên q9 mới nhộn nhịp :v

3 Likes

Em mất 10k dig atc rồi các bác ới. Làm sao em cover lại đây câc bác cứu em với. Do e căng margin lái đẩy giá sàn em rén quá phải bán bớt sợ nó gãy sâu. Em bị lái lừa rồi các bác à :joy:

Margin bán là đúng rồi tiếc gì nữa. Bạn dùng margin ít thôi kẻo cụt lúc nào ko lường trước đc đâu

Nằm trong top LN trong năm 2023 thì DIG 4x năm nay la khả thi rổi anh em ah

2 Likes

Mình margin cũng nhẹ thôi bác. Tự nhiên thấy sàn khiếp quá. Qua 2 lần dig về 9 về 11 xém bị call em sợ quá . Mai có thời điểm nào cover lại dc k bác :joy:

1 Likes

Rồi phá quá trời phá luôn DIG: HOT! DIG - Sự thật về sự vi phạm Dự án Khu đô thị Bắc Vũng Tàu

1 Likes

Sát 18 nhặt có vẻ an toàn :)) Nhưng lái họ luôn bắt bài được ý đồ của nhỏ lẻ mới đau :))

1 Likes

Ý bác là bác Tú mất hàng phải mua lại giá cao hả :slight_smile:

Tại sao mấy hôm khớp khủng lại ko công bố thông tin. Sao mấy hôm giá <20 ko công bố. Vậy kéo giá liên tục vượt 21 vài lần với KL khủng để làm gì? ? ? Mai mà sàn nữa thì coi như TOANG và BUÔNG.

1 Likes

Chắc thế.
Mai tui bắt đầu margin 5% cái xem sao
Sai thì có tiền lương bù vào, ko vấn đề
Lái đánh kiểu này ko dám margin luôn ý

Biết đâu mua xong 18 nó lại đạp xuống 17 thành ra mua đắt :)) Nhưng xác định cuối năm 4x thì mua 18 hay 17 thậm chí 16 đều lãi. Tốt nhất ko dùng margin cho đỡ bám bảng điện

3 Likes

Xanh lơ hôm nay cũng chỉ là vàng ngày mai :))

Lái ko gom nốt gần 1 triệu cổ giá sàn nhỉ, mai có khi tăng từ đầu phiên.

Mình nghỉ lái để lại cho nhỏ lẻ sợ mai bán tiếp để hốt giá rẻ

1 Likes

Ko có cài văn bản với thư ngỏ kia thì xác định phiên mai cmnr

1 Likes

Tui margin. Atc chiều nay giá sàn tôi rén quá bán bớt 10k. Lái doạ rớt hàng. Mai muốn cover lại mà k biết có lại giá hôm nay k ? :joy: vốn 3x margin tý nhanh về bờ mà lái ra tin fake đánh ác quá chịu k nổi bác ơi

1 Likes

Mai canh sớm xúc lại đi bác Tú

1 Likes

Chờ bình yên hãy húc

2 Likes

DIG tôi chưa thấy bình yên bao giờ :))
Nhỏ lẻ đọc tin giải trình của DIG hôm qua khả năng đu lại phiên hôm nay :))

1 Likes

Tranh nhau ATO rồi

1 Likes