DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Cổ phiếu ngày nào cũng xàng xê 20-30tr, tức nửa tháng 20 hôm là hết cả công ty. Chỉ có thể là lái quay tay lùa gà, không có nhỏ lẻ nào làm được thế cả.

Em nghĩ trong thời gian các bác đợi em ‘’ Đít to dần’’ thì các bác nhảy qua múc pen cho đỡ sốt ruột ạ :smiling_face:

Đểu thế. Múc pen xong quay lại mua “Đít to dần” 24 ak :))

oài…em có chiêu này hay này…múc em ‘’ Đít to dần’’ mang em ý đi cắm nhà thổ…lấy tiền đó múc pen…ẻm lợi hại lắm chứ bộ :smiley:

1 Likes

bác @Hungnguyen76 hôm nay thế nào, có mua bán mã nào mới hơm

Hôm nay bận quá, giờ mới vào F

1 Likes

bác bận canh bảng ngắm cổ phiếu CE ạ :stuck_out_tongue:

1 Likes

Đúng rồi , ai có hàng Dig nên bán hết qua múc mấy con Penny nhẹ mông . lái kéo nhanh hơn 4-5 cầy CE rồi , Lái chưa kéo Dig đâu .

Nhỡ may cháy 2 đầu thì đi viện nhanh hơn :))

đi nà đi thế nào đc…hihi

Mai DIG ko tím chặt đầu Camap68 đi :))

em xí phần vây nhá…về hầm móm bào ngư vi cá mập…ăn cho bổ lấy sức gồng em ‘’ Đít to dần’’…hihi

Thôi em đi làm osin lấy tiền múc Đít to đây ạ… chúc các bác buổi chiều vui vẻ, mát mẻ, tinh thần sảng khoái nhé

1 Likes

Con Dig này nó lạ lắm, lúc anh em Digger dài hạn chán nãn thì nó mới chạy, còn anh em Digger mà hưng phấn là nó cứ giảm hoặc đứng yên.

3 Likes

Em ý vận động mạnh rồi phải nghỉ ngơi hồi sức bro ạ… vững tâm em nó nhé… em tin sẽ có szie 30 nhanh thôi

2 Likes

Mai cụ đua Pen đầu phiên tăng mạnh xong xìu dần, xong quay sang nhìn DIG nó trần =))

1 Likes

mình cũng thấy nản nản với nó rồi đây

Chết. Tôi chưa thấy nản là sao? Hay do lỗ quá nên mất cảm xúc rồi :))

1 Likes

Tại mình mới phim 2 con em vào múc Dig giá 21 tuần trước á. chứ mình chai con mẹ nó cảm xúc rồi . hehe :laughing: :laughing: :laughing: :laughing:

2 Likes

TTCK yếu tố kiên nhẫn quan trọng hàng đầu, thời bđs đến rồi. Khúc này ae càng kiên nhẫn, khi sóng to thì phi tít thôi. Con Sóng BĐS luôn to và dài nhất mà.

1 Likes