DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

bank hạ ls r,quý 3 khả năng lại hạ tiếp để cân bằng lại đoạn tăng ls giật cục năm ngoái.Toàn tin tốt mà ko fomo,lái ko kéo căng ngay là đc r,ae hưng phấn lại quên cái việc bọn lái nó kéo láo tím liên tục quy 4/2021 r hậu quả lên thế nào thì nó xuống thế ấy à,cứ lên nhẹ nhàng ổn hơn các cụ ạ :laughing:

2 Likes

Chiều nay Kéo trần cho các anh em khóc thét =)))

2 Likes

Thời chưa tới mưu cầu vô ích. Thời tới rồi vạn sự sẽ thuận lợi. Cứ ngồi im thôi kéo làm giề cho mệt người. :laughing:

4 Likes

Chuẩn. Chưa tới thời thân khóc vô ích

Đm lái quyết tâm đè k cho vượt. Anh em quyết tâm giữ chấp lái đạp đỏ. Đúung k các bro ?:sunglasses:

Đúnggg =))

Quyết tâmmm =)))

Quyết tâmmm again :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

nồi cơm 20.9,bác cá mập nói lái lấy robot ra quét lệnh à :rofl:

Nồi này là nồi thạch sanh ah các b. :))))))

Tín hiệu CE

Các anh Lái tham dữ thật, Gom đến tận phút cuối.

500 Cổ đặt cửa CE rồi các bác xuống tiền tiếp nào

Ông nào kê 300k cổ 20.9 bị ăn trong 1 nốt nhạc. Các anh đánh giữ quá. Gom đến tận phút cuối :smiley:

1 Likes

Cổ chứng nay tăng mạnh thế. VND tím lịm. Vậy thì Mai đến cổ đất rồi. Cổ chứng đi trước sau đến cổ đất.

nay họ bđs tăng nhẹ,tiền nó qua fomo ck vs penny r :rofl:

ko ce nổi đâu,kéo trên 21 là đẹp lắm r,hnay là ngày của họ ck và penny :slightly_smiling_face:

4 Likes

Hôm nay tôi kéo ko nổi. Mai đến bạn nhé :))

DIG đi ngang quanh vùng 20.5-21.5 Chục phiên nay nên là anh em đang cầm hàng T+ đa số là đang nắm ở giá vùng này, vì vậy ko có lãi mấy. Phiên nay ông nào mất kiên nhẫn cần bán đã bán. Ngày mai sẽ đến lượt cổ BĐS. Thị trường Uptrend càng Hold càng ăn nhiều.

3 Likes

Đập 1 phiên lòi sàn hơn 30tr, xong cả tuần không lên nổi thì chỉ có lái tận diệt phân phối lên đầu nhỏ lẻ mà thôi.

1 Likes