DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

hôm nsy luong margin thao chay cung nhieu roi, anh em DIG hold chat chào mừng DHCD 2 ngay nua

Anh em DIG cafe sáng :coffee:

3 Likes

Hold chặt giảm nhặt thêm

E hóng

2 Likes

Công ty làm ăn đàng hoàng, quản lý vốn tốt, mỗi năm tăng trưởng 40% mà các con giời còn bán tống bán tháo thì tôi cũng ạ. Thôi, giàu có phải dành cho những người hiểu chuyện.

Cô bé học trò ngày nào giờ đang là hoa khôi, bao nhiêu anh vây đón. Sắp tới thành hoa hậu thì em sẽ đi giá cao chứ k còn giá này đâu. 2017 tái cấu trúc 2018, 2019 kinh tế khó khăn vs bds, 2020, 2021 covid cả làng ngồi rung đùi. 2022-2030 Sẽ thấy được những bước đi đầy tiến bộ của em ý. Các đại gia cùng chờ xem :grin:

4 Likes

Dig là sự khác biệt, và cổ đông theo dig cũng phải khác biệt

Mình hóng và theo quan điểm hold chặt.

Chim lợn vào pig này đề nghị anh em block (bỏ qua) mãi mãi nhé. Pig chỉ nên cũng cấp những tin tức hữu ích của công ty và những bàn luận tích cực, mang tinh thần đóng góp.

2 Likes

Đồng hagnh với bác từ bên cái f318 kia đoạn trước dig chia cổ tức 17% mà bị khóa nic nên không lên được. Chào mừng bác sang đây.

1 Likes

Nhỏ lẻ thì 8 tỷ usd rồi 50 tỷ usd. Tay to, cá mập như HL nó lại ko nhìn ra đc như vậy. Bọn cá mập ngu VL nhỉ

1 Likes

HL co ket tien no ban thoi, bt cai TTCK nay, phai hoi lai thnag nao no nhu mua lai hon 20tr cp cua HL vung 8x-7x cho HL ban vay, khakha’
TT chung dang xau, may anh gom cua nho le vung 6x nay doi TT on lai se day len 8x-9x lai anh thoi, nhung nguoi hold chat giai doan nay se co thanh qua.

1 Likes

giai doan nay la gi dau so voi giai doan 3x cung tray truc nay no, bi biet bao CL bao vay, nhung roi ai hold chat an ctuc 17% gio phai noi van ngon lanh, chu chua noi luc 1xx.
gio lai bat dau giai doan 6x-7x hold chat an ctuc 22% va 16.4% pht, DIG cuoi nam nhin lai van 8x-9x thi anh em vui ve an tet, khkaha

4 Likes

anh em hold chat

6 Likes

Long Tan giai ngan tang toc cung voi Bac Vung Tau, khakha

1 Likes

Mai bác đi họp dhcd ko

1 Likes

Ôm chặt thôi…cái tầm này rồi…kệ

1 Likes

Chạy nhanh còn kịp

moi bac, bac cu viec chay

hello bác top. Ko chơi bên kia lại sang đây lập PIC mới à bác. Wellcome.

1 Likes