DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Chạy thì chạy đi tầm nhìn ngắn đừng khuyên ng khác

Van hoi noi bac, tai ben nay thay chui nhieu qua can anh em troi doi vui bua buồn với DiG trên con đường tim dinh Vĩnh quang

Cafe sáng các bác DIG :coffee:

3 Likes

Mời bác. Bác có dự đại hội không?

Nay làm 1 cú trần bật lại cho những ngày khổ cực nào kkk

2 Likes

Tuan sau, anh em DIG ngon roi, chủ tịch Tuấn công bố LN 2022 vuot ke hoach roi, tam 2300-2400 ty.
Năm nay dòng tiền mạng về 10k tỷ, LN book dần 2023-2024-2025 LN điểm roi của DIG 4k-5k ty/năm
Hold chặt

2 Likes

Một vài ý DHCD:

• DA Long Tan dự kiến mở rộng len gần 600ha nhé các bác. Chủ Tịch Tuấn giá DA 150-200tr/m2 sau khi Vành dai 3 và cầu Cát Lái xong, tầm tháng 5 Vành dai 3A khởi công thì GD 1 Long Tân 82ha cũng khởi công luôn.
  • Đại Phước tuần sau bán them 30ha cho lotte land mang về hơn 2000 tỷ nữa (LN book 2023, do năm nay book hon 900ty cái còn lại rồi)
  • Dự kiến LN 2022 vượt kế hoạch 1900 tỷ, rơi vào 2300-2400 tỷ, eps=3800-4000, dòng tiền thu về 10 tỷ năm 2022.
  • Sungruop đòi mua DA khu du lịch và giai trí Hồ Ba Hang của DIG---->kinh khủng vì 300ha lận.
    p/s: thứ 2 tổng tấn công phiên ATO
6 Likes

quá tuyệt vời Bác chủ ạ

1 Likes

Bác chủ chuyển nhà qua đây dần thôi. Một trong những người tâm huyết nhất với DIG mà em từng biết

1 Likes

Ok bác, tôi lập pic rồi thì đồng hành anh em DIG chinh phục đỉnh cao mới:)
Tuần sau tôi sẽ giải ngân thêm mua DIG, sau khi DHCd lần này thông tin quá tuyệt vời

• Pullman sẽ bán cho Nhật 160tr $, bán tiếp 30ha Dai Phước thu về ít nhất 2k tỷ, bán Hồ Ba Hang cho SunGroup
    ……
    P/s: hold chat và mua thêm DIG
5 Likes

DIG tiềm năng là rất lớn, nhưng trong ngắn hạn cổ phiếu có khả năng về vùng giá 50 thì mới có cầu vào

1 Likes

Gia 60 ko thung dau bác, DIG nhìn chảrt đang theo mô hình hai đáy W.

Ừ, cũng có thể DIG sẽ như NETFLIX tạo mô hình 2 đáy W đi lên.

Hay em tạo cái nick tên HimLam vào cho a e xả nhỉ ^^

Hold chặt giảm nhặt thêm đầu tư Dig lâu dài Dig quá tuyệt

Thu nhập 10k tỷ nam 2022 ma book Ln moi 2300-2400 tỷ con lại book qua 2023, nếu book hết 2022 thì kinh khủng các bác ah

2 Likes

Chia sẻ tại ĐHCĐ, đại diện ban lãnh đạo DIC Corp cho biết theo kế hoạch, công ty sắp sửa có buổi làm việc cùng tổng giám đốc Lotte Land liên quan đến việc đối tác này mua 30ha đất dự án của công ty với mức giá 2.000 tỷ đồng. Về định hướng đầu tư, đại diện DIC Corp cũng chia sẻ trong thời gian tới, công ty sẽ hạn chế đầu tư vào các dự án bất động sản du lịch. “Chúng tôi sẽ bán dự án khu du lịch tại hồ Ba Hang (Hà Nam) cho đối tác Sun Group. Chúng tôi cũng đang đàm phán bán một vài tài sản khác về bất động sản du lịch, mục tiêu hạn chế đầu tư vào mảng này do thu hồi vốn rất chậm. Bên cạnh đó, chúng tôi sẽ đầu tư thêm vào các khách sạn 5 sao”, đại diện ban lãnh đạo DIC Corp thông tin tới cổ đông. Ngoài ra, lãnh đạo DIC Corp cũng cho hay công ty dự kiến sẽ đầu tư các dự án có tổng diện tích hàng trăm ha tại 2 quận Cái Răng và Bình Thủy (TP. Cần Thơ) cũng như đầu tư thêm các dự án vào 2 tỉnh Tiền Giang và Hậu Giang.

5 Likes

Lỗi đường dẫn bác ơi

2 Likes

Nếu đúng vậy thì 500tr/m2, khu Lòng Tan 150tr/m2 la ko phải bàn cãi, kkkkk

2 Likes

Điều này là chắc chắn rồi. Xong sân bay và vành đai 3 thì còn cao hơn ấy chứ

4 Likes