DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

e cũng nghĩ vậy a,cứ lôi thiên tân sân sau để media va chim chuột dìm hoài,thiên tân xả mấy đợt vẫn có lực cầu vào đỡ giá :slightly_smiling_face:

1 Likes

xả từ hôm 14/3-17/3 khoảng 150tỉ,nếu vậy tỉ lệ sh của thiên tân chắc còn tầm 7,5%

Mày giỏi thế về mà làm con vietlott cho đổi đời đi ngồi đấy mà tưởng tượng phét lác =)))

1 Likes

ếch ngồi đáy giếng trong tay chục củ đi bình thiên hạ. Khố rách áo ôm =))))

3 Likes

ko quen biết,ko mua cùng dòng ko cần rep tôi đâu,cp tôi nắm tôi ko đụng chén cơm gì của ô thì miễn nc đi,mấy lời ô nói tôi ko nhận nhường lại cho sự giáo dục của bố mẹ ô nhé :slightly_smiling_face:

thế thì bớt xàm l đi =))) Tưởng mình giỏi nhưng thực ra toàn mồm điêu =))) Chả có ai mất thì giờ nói không về cp người khác trừ khi có 2 vấn đề. 1 là cắt đúng bẹn thèm bỏ mẹ ra cố chim chuột để giảm vào múc thùng mì tôm =))) 2 là xưa cũng cố đấm ăn xôi mua nhưng bị nó giã cho sợ cắt lỗ thành ra giờ nhìn thấy tên là ghét là chửi =)))

Sống đẹp lên. Để tự cp nó vận động. Chả ai cần phân tích nói phét của ông đâu. Buồn cười lắm =)))

1 Likes

ô có bị nhầm lẫn ai ko,tôi đang ôm dig mà,có nói gì mà ô làm ầm lên vậy???

thiên tân nó xả có báo cáo trên web cty,có nói gì mà vào làm ghê thế,đọc ko kĩ nội dung r la toáng cả lên,thôi ko tranh luận nữa nhé :expressionless::expressionless::expressionless:

Xúc với mục tiêu lên chủ tịch :beers:

2 Likes

Bị dập liên hoàn cước

6 Likes

thấy khen mà bác,dập đâu :rofl:

Cơn sốt đất vừa rồi kinh khủng

Mai là phiên kiểm tra sức khỏe của DIG

2 Likes

Nếu đỏ mà KL <6tr cp thì ko đáng ngại. Nếu xanh thì sk khá tốt. Nếu tím thì xác nhận các vấn đề đã đc giải quyết. Chờ. Nhưng từ nay cuối tháng nếu 15.x thì đẹp cho tháng sau. Còn up mạnh chưa chắc tốt. CK là vậy càng nghi ngờ và sợ thì nó lại nguọc lại

ô vào dig r à :rofl:

1 Likes

Vào chút và đang chờ ngày mai xem sk ntn

tuần này lình xình hóng fed thôi,đòi bung nóc thì khó,chắc tuần sau cũng ra tin thanh tra :slightly_smiling_face:

1 Likes