DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

có thông tin nên đã dừng vẫn phải post lên để anh em tham khảo: theo tin mình có được thì cựu BT BXD cũng đang rât tình hình, chắc thời gian tới sẽ có thông tin chính thức trên báo. Những trường hợp như DIG tại sao lại phải có công điện chỉ đạo trực tiếp của TT? vì cần phải làm rõ trách nhiệm tại sao bộ trường bộ xây dựng đồng ý chủ trương cho DIG pha loãng làm giảm tỷ lệ nhà nước xuống quá thấp dẫn đến mất kiểm soát, quĩ đất của DIG rất lớn nhưng k triển khai hay sử dụng, định giá lại khi quyết định thoái vốn… Mấy hôm nay DIG tự nhiên tăng trước khi có kết luận thanh tra, cũng nên thận trọng

Lưu ý: mua bán tùy, thông tin chỉ mang tính tham khảo

Alexluyen​:zipper_mouth_face::zipper_mouth_face::zipper_mouth_face:

à thoái vốn đc chữ kí của thủ tướng chính phủ ấy,bác có nhận đc tin nhắn từ cựu thủ tướng chính phủ sao lại kí thoái vốn theo đề nghị từ bộ xây dựng ko và tại sao lại kí,kí sai thì có sao ko bác,e hoang mang quá :slightly_smiling_face:

2 Likes

Kỳ vọng vào bánh vẽ Hậu Giang cho lắm, năm ngoái chém gió bán khu này lãi 500-600 tỷ đây, thực tế méo bán được mấy.

Thanh tra mà chuyển hồ sơ sang Công An thì ối giời ơi.

kkk, suy nghĩ thế này thì thôi để cái bảng điện nó trả lời đi, nó trả lời thay mình từ lúc 8x về đến đây rồi. Mình cũng k nói là mình đúng, 10 năm sau có thể anh em cầm DIG đúng thì sao!!!

có thông tin quăng lên cho moi người tham khảo và quyết định tùy mỗi người. còn cái vụ cựu BT, chắc cũng sớm thôi, mình chỉ tò mò xem lúc đó DIG giá bao nhiêu. Trao đổi thông tin k chim lợn cướp hàng của mọi người đâu, ôm DIG tầm này mà theo dõi hại sức khỏe lắm.

END

Dig toàn làm dự án cao cấp thì cũng đủ chết trong thời gian kinh tế khó khăn suy thoái này rồi. Thực trạng dự án cao cấp như nào lên youtube mà xem

cũng là 1 lý đo để thiên tân bán hết CP mà chả ai nói được gì, đằng nào thiên tân mua cổ phiếu giá 0 đồng mà, bán kiểu gì chả có lãi

2 Likes

Ai mua dig thì phải tầm nhìn 10-15 năm nhé.

1 Likes

Tiền đó nó nằm ở khoản phải thu từ thiên tân.

Chiều nay em nhặt nốt mẻ cuối :smiley:

2 Likes

Dig ko tốt đâu, đừng lảng vảng ở đây làm gì, ra ngoài tìm cổ khác, Dig vớ vẩn lắm

Tâm lý đang thử thách. Dự chiều dễ quay xe. Chiều liều xem ntn, xác đinh chấp nhận lỗ 15%. Câu chuyện hay còn phía trước

1 Likes

ảnh hưởng tâm lý vụ bank thuỵ sĩ,broker đến các KOL như “Chường Monkey” đều hô tái diễn pha big short 2008 thì ae đều mang tâm lý bán trc tính sau :slightly_smiling_face:

1 Likes

Theo tin e nắm đc thì cụ nên dừng sự hăng xuống , tiền thua xót lắm … cụ cẩn thận nhé , dig khá nguy hiểm

1 Likes

Hỏng. Nằm sàn rồi. Chắc có gì đó ko ổn?Nguy hiểm thật. Nhưng làm tý đỏ đen vậy. Đặt giá <11.7. Xác định chờ tối nay FED tăng nhẹ và thông báo các đợt tăng tiếp. Hôm nay sàn mà cả sàn đều đỏ thì chắc chưa có gì run.

Còn 900tr mai múc nốt.

2 Likes

Đánh như này thì vứt dép mà chạy. Chịu làm sao đc. Ra quả tin thamh tra ra nữa thì đúng là nôn ra hết. Kiếm đc lần đâu phải dễ, một là phải điếc hoặc phải biết các kiểu thông tin

Hay quá

1 Likes

Nhất bác cá mập

2 Likes