DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Cảm ơn Bác !

2 Likes

còn ngày 15,16,17/3 nữa, đợt này chắc thiên tân trả hàng về cho chủ tạch r

2 Likes

Má nó lại bán à

còn ngày 15,16,17 nữa bác,bữa tôi cmt trên đây bác ko để ý ấy,bán khoảng 150 tỉ

Ko để ý bác à. Nó bán trả nợ dic à

Thiên Tân có khoản phải thu 1.2k tỏi bác,còn bán đợt này làm gì thì tôi chịu :expressionless:

1 Likes

HY vọng bctc sau thể hiện khoản phải thu nhỏ hơn, bán chịu cp giá rẻ

2 Likes

Dig giờ toàn nhỏ lẻ lái tàu, thiên tân him lam để lại cái bô vàng giàu sang

Thiên Tân ko còn làm cổ đông lớn. Cuộc chơi đã đc bình đẳng hơn. Các lùm xùm đã đc giải quyết. Việc bán cp của TT có thể giải quyết nhiều vấn đề. Không thể tốt mà 1 mình cá nhân ông chủ tịt hưởng. Tin này nghĩ sâu ra thì sẽ hiểu dần câu chuyện đang dần đc giải quyết và chu kỳ mới sắp bắt đầu. Giá ngày mai sẽ là câu trả lời. Khi TT bán ai sẽ mua? (Chắc chắn ko phải nhỏ lẻ vì nhỏ lẻ cơ bản đã mua và hiện ko dám mua). Tuy hôm nay gần nằm sàn nhưng KL vẫn ko đủ lớn nêm chưa có gì quá ngại và các ngưỡng hỗ trợ đang chưa thủng (việc đỏ thì chỉ là điều chỉnh của mấy phiên xanh cuối tuần trước.

1 Likes

Quá chuẩn bác. Cá nhân em luôn tin có lý do cần tiền mặt lên phải bán thôi

Có 1 ngày bán hon 8 triêu cp mới kinh

1 Likes

Chuẩn bị ra thông báo

coi đc hết mà,hôm nay thiên tân bán tiếp 12.9 tỉ,xả từ bữa 14 tới giờ,thì hết tuần này ngày nào cũng có thông báo thôi ,ngộ là có thế lực nhỏ lẻ ngày nào cũng vào cân hết,fan dig đông vậy sao :expressionless::expressionless:

Ra khỏi cổ đông lớn là xong.

Thiên tân, tổ chức bán đến hqua đâu đó 17-19 tr cp , hôm nay chưa xem
Tại sao bán ? Vì cần tiền , vì bán giấy lấy tiền , thoát nốt
Tại sao lại bán cho thành không là cổ đông lớn để bán không phải thông báo gây hệ luỵ ko có cầu để xả
Vì sao lại chạy như vậy , rất có thể có biến lớn từ vụ thanh tra . Hôm qua thấy đưa media rầm rộ tự thanh minh thoái vốn trong sạch là biết có biến rồi , những ông dính sai phạm trước khi gông luôn có phản ứng này . thanh minh đó cũng là để có cầu vào của chúng ta còn xả ra thì phải.
Thiên Tân với nhà chủ tịch là một , hôm thấy con đăng mua mà thiên tân bán là biết lại cuộc chơi up bô cổ đông rồi cũng nên . Y rằng , đưa media mõm bao lần mà nđt cứ mong đợi.
Vụ thoái vốn với cái thiên tân rất nhiều cái thú vị các bác ạ , chưa kể thoái vốn xong dùng thiên tân để hợp tác với cty con do dig tạo ra rồi rút ruột lợi nhuận như thế nào . Một doanh nghịệp đến giờ này cá nhân mình nhận định là lãnh đạo lởm và láo top sàn . Nếu thanh tra mà vào lò là xứng đáng , tiếc rằng bao chứng sĩ đã mất nhà cửa của mình vào đây .
Một cuộc chơi hô hào và cờ bạc.
Cựu bt bộ xd đã đc “ hoá mộc “ thì các công ty do bộ thoái vốn thì sao chạy thoát , lấy tiền của nước của dân giờ ko đơn giản chút nào . Chiều nay xem họp quốc hội mới thấy án lấy đất của nhà nước là án nặng nhất và nhà nước đang đốt , xử lý tập chung nhất thì chạy sao nổi . Giờ này các bác còn ham dig cho lòng tham ở tương lại thì nó lại trả giá ngay ở hiện tại . Dig giờ không có dòng tiền cá mập nào vào , chỉ nhà ct xả và nhỏ lẻ chơi với nhau
Chiều có mấy bác em đã ko kiềm chế trả lời ở đây bảo các bác ấy bình tĩnh, kiềm chế đừng vào vì em biết tin, nhưng nhạy cảm em không nói

2 Likes

Bác không biết nhỏ lẻ hô hào vào dig cực nhiều , ngay topic này có khi có một bác được cài cắm để cho nhỏ lẻ múc đấy , em không tiện nói

1 Likes

nếu công bố tiếp thì tỉ lệ thiên tân còn khoảng dưới 7.5%, tức bây giờ 2 bố con chủ tạch là cổ đông lớn nhất r,reset game à :laughing::laughing:

1 Likes

Bác lạc quan hơi quá :smiley:

1 Likes

Hôm nay gần nằm sàn nhìn góc độ khác chưa chắc là xấu (khi mà cả TTCK dow mạnh). DIG giai đoạn này sẽ ko tăng đc mà cần tập trung cơ cấu và giải quyết lùm xùm. Ngày mai một đoàn ng cầm tiền từ Mỹ mang sang VN. Hàng chục tỷ đô đang trực chờ đổ vào VN. Khi mà lạm phát đang giữ vững ở mức thấp, giá dầu thì giảm, các mặt hàng sinh hoạt hàng ngày giảm mạnh. Các thị trường đã mở cửa nên việc thông thương đang thuận lợi. So thời điểm hiện nay tốt hơn nhiều giai đoạn đầu năm. Một loạt chính sách hỗ trợ doanh nghiệp nói chung và BĐS nói riêng. Chưa có lý do gì bán (kể cả có gì đó xấu xảy ra khi bị xxx) thì cty có tài sản và giá hiện nay thì vẫn tự tin đàu tư đc. Hiện các cp của các DN BĐS đã lùi về đáy và chỉ dao động trong biên độ hẹp. Hết Q1 mọi thứ sẽ đc giải quyết để bước vào phát triển KT. Chờ phiên mai.

Tài sản vô ý nghĩa nếu xxx bác ơi, nó sẽ tịch thu hoặc ko cấp phép , bài học flc còn nguyên. Nếu xxx dig không còn được bất kỳ mặt gì, bđs là ngành rất phũ , có được và mất hết rất phũ , các bác nên cẩn thận thì hơn