DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Dig nhiều đất ở vũng tàu lắm, để ko ko triển khai, sẽ bị xẻ và thu hồi thôi.

1 Likes

DIG khác FLC. Ngay cả như NVL hay PDR … sẽ vó cái khác FLC (thời gian đã chứng minh). Giai đoạn này là giai đoạn phát triển kinh tế nên sẽ ko còn xxx (trừ trường hợp vi phạm quá nghiêm trọng). Nói chung giá trên thị trường ngày mai và đến khi ra KL thanh tra sữ là câu trả lời chính xác. Nếu còn sợ thì quản trị rủi ro.

Giai đoạn này các phân tích hiện đanv hỗ trợ up là rất lớn. Mình vó cảm giác giai đoạn hồi phục BĐS rất gần rồi. Chiến tranh sắp khép lại, oil giảm, các nước mở cửa (các nước lớn đã đi thăm nhau và ký kết nhau), các điều tồi tệ nhất của ngành tài chính đã nổ (đã đc chặn lại rất nhanh). Vậy về tình hình chung TG cũng đã ổn dần lên → xuất nhập khẩu sẽ tăng dần lên

1 Likes

Chiều hình như em còm bài bác , lúc đó dig đỏ nhẹ . Nói chung một cp mà nđt lâu năm và dòng tiền lớn không vào, thì chắc chắn có lý do . Cho nên sợ hay ko sợ không quan trọng , mà lại lúc mua thì mặt đỏ như uống vang , phân tích tích cực các kiểu , lúc mọi cái về đúng sự thật thì mặt lại vàng như nghệ , ra tin rồi không thoát được hàng đó bác , nó không đơn giản chút nào

2 Likes

Cái này là bác chưa trải qua các đợt này rồi , mới bắt đầu thôi bác. Vừa xem tin Trung tham Nga lại thấy nhiều vấn đề rồi

1 Likes

lúc 8x 5x 3x cảnh báo thấy nếu ai đó tỉnh táo thì quá đẹp, còn giờ này thì bác có lòng tốt nhưng kệ tùy ai mua bán DIG đi. Họ vào đánh bạc thì khuyên sao được.

Nhìn vùng giá 18-20 kéo lên và xả với lượng cực lớn mà thấy xót xa cho nhiều kẻ ngây thơ. A7, hậu quả anh để lại quá lớn, chỉ vì những câu " 500k là rẻ rách" “điếc, éo bán…” mà bao người đã phơi xác cho bọn kền kền Thiên tân, nhà chủ tịch và bọn lái nó làm thịt. Tôi đã dừng comment nhưng thấy bác quá nhiệt tình nên vào like và nói thêm vài câu

“những kẻ lưu manh rồi sẽ chết nhưng người ngây thơ dại dột còn chết nhanh hơn”, coi như đó là qui luật đào thải sinh tồn bác ạ. Cảm ơn

2 Likes

Em còm nhiệt tình vì đang đợi đứa cháu đi học xong đón , hôm nay được bác bên nô bộc của dân thông báo về dig nên chiều em còm nhẹ nhàng nhắc mấy bác hăng quá , có khi em lại dính đội cài cắm tạo cầu trên f thì haizzz :smiley:

1 Likes

các bác trên f247 này toàn dân thúe dữ ko,qua là bác alex quen trên bộ báo tin,nay thêm bác quen ô cốp nào trên TW mật báo,quá ghê gớm :expressionless::expressionless::expressionless:

Càng gần đầu tháng 4 thì tin dig càng thêm nhiều người biết là thường mà bác . Nghe cách bác nói mỉa mai phết , các bác cứ múc mạnh vào theo ý các bác , em sang nhà đầu tư công hóng tí các bác xem thế nào :smiley:

1 Likes

Xác định kể cả xxx rồi mà. Chỉ cần quản trị tỷ lệ đầu tư thì đâu phải cuống lên. Cơ hội và rủi ro luôn đi song hành. Mọi cái rõ hết rồi thì ko đến lượt mình. Nước mà trong thì làm gì có cá. Thôi kệ, mua đủ số lượng vứt đó để hết tháng xem lên giá mình mơ ko.

1 Likes

Hôm nay TTCK dow mạnh, DIG hùa theo mà gom mãi mới ~10tr. CP chạy đi đâu hết?

3 Likes

ông nào chuym bé chim cút, để các nhà đầu tư chuym to yên tỉnh :relieved:

1 Likes

Ngày 22/3 mới có thông báo FED về lãi suất NH. Việc tăng LS NH bây h ko quá lớn? Đêm nay TT Mẽo vẫn tăng mạnh. FED mà tăng đợt cuối và bắt đầu vào chu kỳ giảm thì sẽ ntn? Liệu LSNH giảm tiếp và tiền rẻ bớm mạnh?

1 Likes

Oil mà giảm mạnh thì cuộc chiến tranh UN - NG sẽ sớm dừng. Oil rẻ sẽ ủng hộ cho phát triển KT. Vậy ko mua lúc này thì mua lúc nào. Mai tranh mua luôn từ ATO

1 Likes

Chứng như bác dễ bay nhà cửa phết :smiley:

Bánh vẽ long tân, 10 năm nữa cũng ko xong

Làm gì còn nhà mà tan. Tức là theo bác hôm nay bán bằng mọi giá? Sáng đặt bán luôn ATO để giữ lại chút tiền bé nhỏ còn lại? Sợ quá

Mấy bác cứ sợ, mới ko sợ kiểu thuỷ hử , 108 vị anh hùng lương sơn bạc thì dễ kết cục như thuỷ hử lắm . Các bác cứ không sợ iêng hùng , chứ em sợ mất tiền vì ngu và mê muội lắm :smiley:

1 Likes

giá này còn chê ko xúc thì còn khôn lắm con ạ!

1 Likes