DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Bác ăn nói cần thận nhé , trên này ai ăn nói mất dạy thì đừng còm lại còm tôi

Nói thật DIG rủi ro yếu tố BĐH.

Nhưng giá DIG như này thì dã man quá, lòng tham em lại trỗi dậy. Em lên tàu cùng các bác thôi.

Giờ ai cũng gồng lỗ DIG hết rồi. Cửa tăng khá sáng, cửa gỉam ít rồi

108 a hùng vào vtv mới là chân ái đúng hk,cuối năm 2x-3x bao giàu sang đúng ko bác,đi lùa gà như ai mà cứ nc như đạo đức lắm,còn có mật báo từ TW đồ :rofl::rofl::rofl:

cãi nhau hoài có mấy vấn đề từ năm ngoái tới giờ,giờ chỉ hóng tin thanh tra có kết luận chính thức là ổn,bác nào có tin hay thì share bớt dìm hàng và bớt hô hào vì con hàng này nó cũng đã chia 10 từ đỉnh r,để nó tự vận động đi :expressionless::expressionless::expressionless:

1 Likes

Mày xem vtv từ lúc giữ đó đên nay giá thế nào khi tt giảm mạnh ko , mày hiểu thế nào là đt giá trị không , lùa ở con vol này à mày , nick mới biến đi , động vào dig là rất lắm đứa như thế này . Bọn cuồng

1 Likes

“Bác ăn nói cần thận nhé , trên này ai ăn nói mất dạy thì đừng còm lại còm tôi” ăn nói có dạy quá :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Còn ko phân biệt được thế nào là ăn nói mất dạy và thẳng cho vuông , thôi nick mới ông biến đi khỏi f này đi , ở đây có thể tranh luận để có thông tin chứ không mấy đứa lập nick mới vào xỉa cá nhân rách kiểu 500k đâu , biến đi

1 Likes

Chạy, đm 1 từ chạy càng nhanh càng tốt. Ham hố gì nữa.

1 Likes

ôi đuỵch, mày ko mua để nó mua, sủa éo gì lắm thế :relieved:

DIG Hậu Giang …

2 Likes

Tài đức là mong muốn của mày phải không? Giờ f sao lắm bọn trẻ trâu này thế , ranh con

Trẻ trâu tao mới còm men với mày, chứ nhớn zồi tao ị vào :relieved:

1 Likes

Kiểu này ko lớn đc đâu , đi còm với cùng tầng đáy nhé , tốn cơm gia đình :smiley:

mày cho tao hỏi thằng Khoai nó còn sống ko ku, mày nộp cho nó nhiều tiền ko, cmn bợ đít thằng khoai đòi nói chiện đọa đức :relieved:

Chỉ có giá cp sẽ là câu trả lời chính xác. Những bác mà gọi bọn này và bọn nọ là ko ăn thua rồi. CP có chu kỳ, đợt này đang dow sâu thì nói gì chẳng đúng. Khi up thì ko thấy chê??? Nên các bác ôm DIG chấp nhận gạch đá giai đoạn này. Hết

Chiều mà đỏ → xanh ->tím sẽ hết cãi nhau. Sắp hết Q1 rồi. Cố lên

CP cứ chê là ảo, lùa gà, bơm thổi… Mình nghĩ cp tốt là cp đưa giá trị cp nhân lên x2 x5 x10. Còn lên rồi mà ko giữ đc thành quả là lỗi NĐT (do tham quá). Đơn giản cp tốt là vậy.

1 Likes

Sáng múc đc ít 11.65. Đang kê 11.6 đó. Các Bác đạp cho em khớp phát. Nốt hôm nay em đóng bảng rồi.

4 Likes

Cố thôi :smile:

1 Likes

■■■ sủa mãi vẫn là ■■■, m chê hàng lởm thì m mới biến đi đó con ■■■.

1 Likes