DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

DIG đang tích lũy mấy tin chưa ra, Hi vọng tốt cả để anh em sớm về bờ. Giá tầm này thì sợ gì bố con thằng nào nữa. Bão táp qua gần hết rồi, giờ cùng lắm chỉ áp thấp nhiệt đới vài trận rồi trời quang mây tạnh. Vùng đáy mà còn sợ nữa thì nghỉ cho khỏe.

Hôm qua t định vào ATC nhưng tham đặt cược vào việc nó về lấp gap 15.5 , đêm qua DJ đỏ hơn 300đ nghĩ ngon ăn rồi mà nó không về cho. T công nhận con DIG này fomo kinh thật

2 Likes

Ok, hôm trước bác chim lợn hôm nay quay đầu là bờ chung thuyền là được rồi kaka. Cùng Bull thì đẩy lên nhanh chứ Bear và Bull khó nói chuyện :slight_smile:

haha, mấy ông cầm cổ thì thấy tôi chim lợn thôi. còn dân đánh T+ nó cám ơn tôi không hết kia kìa. Linh hoạt lên mới về bờ được chứ ngồi im không trade gì tốt nhất xóa app đi 1 tuần xem bảng điện 1 lần thôi

1 Likes

T+ chắc m giàu

1 Likes

Tháng trung bình 7-10% NAV là ổn, tháng nọ bù tháng kia

1 Likes

con DIG fomo kinh, VNI mà lên lại 1200 về bờ hết

1 Likes

Ko dính cú 1500 về 870 à
M cũng giỏi đó
Việc của chú nhưng làm trong im lặng, chứ sáng nhổ xong đi chim lợn chiều sâu lại liếm thế ko hay đâu

1 Likes

Anh để đây khi dig lên 22-23,5 chỉnh anh xoá nhá. Mấy chú cứ lùa gà ko chứng cứ. Đưa thông tin thực tế đi. Mấy chú cl cũng thế. Toàn nói phét😙

1 Likes

Dính chứ nhưng t nhảy ra từ sớm, m ngáo lắm càng kẹp hàng càng phải mua bán cho nó tăng tư duy và khả năng nhìn thị trường lên. T thấy con DIG này lái đánh nhàn vãi, đẩy nhẹ lệnh cái là dân vào mua như mưa

M.ày xóa đi giúp anh
Anh đé.o tin ai trên này nữa đâu

Dig chỉ cần bld ko mõm. Sẽ tất tay

Lỗ quá cay cú à. Sao ngày nào cungz hót trên đây để khoá nick thế

Tôi làm tự do, vua thời gian
Nick kia tôi bỏ rồi. Khóa đâu

Gia nay mua va hold, luot ko tot lai mua lai gia cao hon, moi cai xau da qua roi, gio tu tu di len thoi

4 Likes

ae nên cảm thấy may vì thiên tân nó thoái bớt.Media dạo này còn lôi đc sân sau này ra đăng bài nữa ko.Còn chuyện chiêu trò,cả cái sòng này đc mấy cty tử tế vs cổ đông,lưu manh ít hay nhiều thôi.Các bác chửi cho cố r cũng đu vào t+ mà cứ rao giảng như kinh nghiệm 30 năm đi khuyên nhủ F0 đồ,dám chơi dám chịu các bác ơi.Lúc lãi thì khoe lỗ thì vạch lá tìm sâu,thấy có đáng mặt đàn ô ko :expressionless:

3 Likes

Đề nghị bác cài unikey

Giá này ko margin chả có gì phải xoắn cả. Cũng hy vọng ae sớm về bờ, chứ kéo dài quá nhiều ae không trụ được nữa

3 Likes

Lí do thiên tân bán đấy

Giờ dig nó vẫn là ngừoi nổi tiếng tựa như flc năm nào cùi bắp nhueng nó là ng nổi tiếng nên đẩy thuyền rất nhanh . Đây là nói góc độ dc quần chúng biết đến thôi chứ ■■■ phải so sánh về tiềm năng công ty nhé . Cái gì nổi tiếng đều sẽ phất lên rất nhanh và tụt cũng thảm hại .