DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Giờ nó chưa chết dc . Nên yên tâm

T.Tân bán lý do khác lq tới lịch sử, phải nhả ra là đúng rồi.

Kaka nhiều khán giản quá. Lại ăn ứt một đám

Nhỏ lẻ ai cũng bán gia 17 trả lên thì mấy anh phải kéo lên vùng 24-25 cho nhỏ lẻ ở dưới sân ga, khakha

2 Likes

Ngày kia có BCTC Q1. DIG tích lũy quanh 17 mười mấy phiên nay rồi. Sau lễ sẽ phi lên 2X. BCTC Q1 dự “Ngon” !

3 Likes

Kệ đi bác. Bác @Bienabc bớt cảm xúc nha

2 Likes

Đm lại lùa gà nưaz. Mà giá này lùa ■■■ gì. Thà lúc đỉnh bọn bây bảo đừng mua thêm ai chẳng biết ơn. Đm lúc đỉnh cứ tung tin này nọ làm khối người đu vào giờ còn cái nịt làm sao mà họ ko cảm xúc. Tao cũng đừng nạn nhân. May thoát vùng 5x , ko thì cũng ăn lol rồi

Ngày kia có à

Trước ngày nghỉ Bác nhé.

1 Likes

Chuẩn rồi Bác.

2 Likes

À à để theo dõi vậy là mọi thứ qua lễ sẽ p ứng kaka. Nay tây tàu coi ổn mạnh

1 Likes

Bác cá mập, mai mình có tiền về, theo bác mua lúc nào giá tốt. Mình mua dài hạn nên không rành ra vô. Cảm ơn bác

Lên bờ xuống ruộng với em dig 2 nằm rồi bác.

1 Likes

Tôi vẫn giữ nguyên chưa rụng 1 cổ lại còn thỉnh thoảng có tiền bình quân vào. Ơn zời ko chơi margin chứ ko giờ còn cái nịt. Vậy nên rất hiểu cảm giác ae đu đỉnh bị mất niềm tin, rồi những ae cứ cắt xong lại full margin để gỡ rồi lại cắt rồi lại bị call. Trận này ác quá. Nhưng giờ thì ổn rồi, với các chính sách hỗ trợ hiện nay và sắp tới thì cơ hội về bờ khả quan hơn, nhanh hơn

1 Likes

Em nó không có sàn dưới 2x nữa đâu. Mà lầu rồi không còn cảm giác sàn gần chục phiên cũng nhớ

Thế này nhé. Nếu muốn chắc ăn cứ tiền tươi thóc thật ko margin, bác chia nav ra làm 2-3 phần nếu nó có giảm thì rải ra mua. Chứ tôi giá này bằng nhà chủ tịch rồi thì cướp để dài hạn

2 Likes

Mai đầu giờ chiều vô tiếp. Kệ sắc màu

1 Likes

Lâu lâu vào F mà thấy nhiều bác cùng thuyền dig lúc trước không thấy đâu và cũng thấy nhiều bác cùng thuyền lúc trước giờ khác quá, cũng thấy buồn, việc đầu tư cổ phiếu làm anh em mất mác nhiều nên … haiza cuộc sống.

1 Likes

Khác là bình thường, không khác mới là lạ. Sóng nó đánh cho tối tăm mặt mũi :))

1 Likes

Dig 2x nhanh thôi; giá rẻ mạt quá

2 Likes