DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Thanh lọc thôi mà bác :laughing::laughing::laughing:

3 Likes

Trong này anh em k đánh t+ nhưng lỗ ít lỗ nhiều rồi. ■■■ đáng t+ kiếm ăn kệ mẹ ■■■ nhưng đừng vào đây nhổ liếm chim lợn như vậy nên mặc váy nhé. Anh em tao có chơi có chịu. ■■■ có lời thì anh em vỗ tay ■■■ nhưng đừng nên chim lợn và la liếm vậy bẩn bựa pic này của anh em tao nhé :sunglasses:

1 Likes

Đầu giờ chiều mai Bác nhé. Ngày kia khả năng kéo Trần & ra tin BCTC Q1. Sau lễ lên 2X.

1 Likes

Để Mị nói cho mà nghe

Xin đáp ứng yêu cầu của bác, sẽ cố gắng trong 1 tháng tới nhé. Nếu cần thì cả năm luôn

Với 210 ngàn tỉ tiền nợ, chỉ cần lãi suất 10% thì mỗi năm NVL cần tới 21 ngàn tỉ để trả nợ. Tính trung bình mỗi ngày mở mắt ra là a Nhơn phải kiếm đâu đó 58 tỉ chỉ để trả phần lãi của ngày hôm đó.

Hiện trên mạng đang rao bán căn hộ Manhattan đầy rẫy với giá 14 tỉ/căn. Cứ coi như NVL bán được đến tận tay người mua cuối cùng thì mỗi ngày trôi qua NVL lại bị mất 4 căn hộ vì trả lãi. Chỉ sau 8 tháng thi công là NVL mất sạch Manhattan vì trả tiền lãi vay. Nếu dự án Manhattan thi công trong 3 năm thì mới làm đến đổ sàn tầng 15 là Manhattan đã ko còn xu nào để book lợi nhuận cho NVL rồi

Vấn đề là những người chủ thật sự của cty thì tiền họ có có khi còn nhiều hơn số nợ mà cty đang nợ :stuck_out_tongue: :stuck_out_tongue: Không ai cho bạn vay nếu bạn ko có gì trong tay :face_with_hand_over_mouth: :face_with_hand_over_mouth: Nói thế thôi nhé. :grinning:

1 Likes

Cái thời “tay không bắt giặc” qua đã lâu

1 Likes

KKK thực tế là có tiếp viện đấy :blush: :blush: :blush: Điển hình là chú U cà hiện đại

1 Likes

Quyền lợi của các bên nên phải bơm thêm không thằng em nói thoi thóp thì thằng anh vui sao

1 Likes

A. NVL đang nợ 10 tỉ đô đó, nhà nước đang kêu gọi huy động vàng trong dân đó.Bác bảo bạn hữu của a Nhơn xuất tiền túi ra đê

1 Likes

Thôi bác ơi, mình thích thì mua ko thích bỏ qua, nói chung ai mua cp cũng mong nó lên!

2020, 2021, 2022. NVL vẫn trả nợ mà bạn. đâu phải chỉ 2023 mới trả.

Hai phe đang nắn gân nhau, gân thằng nào khoẻ hơn thì thắng. Chỉ tiếc cho a Mẽo éo có đồng minh nào gân to vì toàn dân làm kinh tế chơi với nhau, đồ chơi khủng nhưng éo biết xài.

1 Likes

cò cưa thì phe ở giữa lại lợi

Cứ tưởng Nga thắng dễ, bị cuốn vào ko lối thoát. Mà có khi bị lật ngược

2 Likes

không phải tự nhiên mà năm nay đặt mục tiêu lợi nhuận cao nhất mọi thời đại🤣

Tìm chiếu

Trưôc ông nào họ ko có giá dươi 38

1 Likes

Mới 10h mà đã giao dịch gần 8tr cổ thì khả năng nay đóng Trần rồi.

1 Likes

Em cầm hàng lên cứ thích lọc tin CE đọc, Có tính năng block tin xấu với chim lợn thì tốt nhỉ :slight_smile:

Chuẩn bị chuỗi ngày tăng mạnh lên 2X Bác nhé. Mai ra tin BCTC Q1 cho anh em đua sau lễ =))))

1 Likes