DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

2 Likes

lướt đi rồi biết có ăn được đậm không hay nhảy ra nhảy vào nó đấm cho vêu mồm, từ trước giờ chưa thấy ai lướt mà giàu cả. ăn vài line thì dễ đi cả sải lắm bác.

Qua ur với ông cọc chèo. Mỏi ngủ sớm
Anh may quá quên, ko tất tay môn số học
Nay thử lại cặp đó xem

1 Likes

A7 rút khỏi hđqt L14 màn kịch đã hạ,LFI chỉ là chiêu trò dụ thôi hết nhiệm vụ thành công ty liên kết rồi tiwf từ biến mất.Màn kịch hoàn hảo.

3 Likes

Kịch kai kẹc. Rong rong cp lên thì bị fomo th tha đi chửi. Nó dấu mẹ bài đi hết đoán kaka

2 Likes

May la còn 20 cp chứ 200 cp thì đau lắm

1 Likes

:laughing:. Cuối năm 20 cp giá 60 thì to đấy.

@DT1989 cũng một thời với DIG, l14,CEO
Bị ngộp đó
Anh cũng có lúc chửi A7 do bị ngộp quá, nó đổ dốc ko phanh
Ai cũng vậy, nói chung giảm từ 100 về 9.x thì bố ai chịu đc
L14 từ 450 về 16 thì … Có cho em hoa hậu lúc đó cũng ko có tâm trạng mà xyz.

Nhanh thôi đg về 5x mới đúng giá trị

4 Likes

Mà.y nói lên 25, nhưng thực ra 21,22 đã enter rồi
Tao lạ gì bọn t+ m
Khối lượng bao nhiêu ku. 100 à😁

1 Likes

Cho nó vào dĩ vãng cho nhanh

1 Likes

Mà.y là quý mon à :grin:
Thằng đểu cáng mang tk khách ra làm trò đùa ý

1 Likes

Thg này văn giọng quý mõm, phốc mõm với thằng nhà thổ kaka. Vẫn 123 thằng1 ăn và ị cùng 1 cái bô.

2 Likes

Lúc anh mới vào f
Thấy thằng quý nhái cmt hay hay, có hiểu biết tí, tưởng nó là dân đầu tư lâu dài DIG
Sống chết vs DIG
Ai dè T+ , brocker… Nó còn mang tk khách hàng ra khoe đang lỗ mấy tỏi. Làm trò tiêu khiển của nó, vẫn cười đùa như thật
B.ố lá.o thật

1 Likes

DIG thu ve 1k tỷ Cái Mép, mang về LN Tài Chính 170 tỷ, 1k tỷ này trả nợ trái phiếu, vừa trả nợ vừa có lãi tài chính 170 tỷ, quý 1 vậy là quá ổn với DIG
Của để dành Vi Thanh- Nam Vinh Yen- Lang Ha- Dai Phước… còn nguyên nhé các bác

12 Likes

đến người bt biết tính toán cũng sẽ hiểu NVL quá quá khó để trở lại với số nợ khổng lồ đó. NVL nên tự lo thân cho mình thay vì đi so sánh với DIG hay PDR những dn chỉ còn chút nợ.

Em check sale mà bán khét lắm bác à,sổ hồng từng lô giai đoạn 1 83.4ha giờ múc lên là bán.Đất nền không phải xây.Thấy khủng quá mà ko thấy bọn nó book lợi nhuận

4 Likes

Sale nó cũng làm thị trường bạn thôi . Thời điểm này mà bán cháy hàng cũng khó đó . Bạn có thông tin chính xác thì hỗ trợ anh em .

Đất nền bán hơn 95% rồi, shophouse bán ko nhiều vì DIG để dành sau này mới bán, Vi Thanh đầu tháng 5 đong tiển đot 2 rồi, Vi Thanh DIG bán sỉ nên muốn book DT va LN do nhà DIG thôi

6 Likes

Chắc đợi quý sau book nhưng năm nay có thể sẽ đạt k hoạch

1 Likes

Uy tín hay lại mõm nhỉ

1 Likes