DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

■■■ điện lão tuấn mà hỏi. Cầm 1 cp lên đhcđ hỏi

Gửi số cái. Hiiii. Thấy lão mõm suốt.ko biêt năm nay mõm nữa ko

Khả năng cao sẽ đat, các bác cứ chê, nếu tôi là nhà CT tôi đặt KH thấp, để khi vượt KH đuoc thuong 2-3% phần chenh lệch cho HDQT ngon hơn ko, khakha
Năm nay ok đó

Thu đc cái sân sau như mấy bác chim hay hỏi tiền đâu dig trả nợ tp trước hạn nè a,thu xong khoản này của Thiên Tân là đạt kh chưa cần book ln dự án khác :slightly_smiling_face:

3 Likes

Nó đẩy kế hoạch lên để đẩy giá cp, nó gom lại vùng 1x lên 3x nó chả xả vỡ alo. Lại thèm cái 2,3 % thưởng

Cái mớ thiẻn tân mà thu đc thì quá tốt.

1 Likes

Ko muốn nghỉ lễ luôn bác à :rofl:

2 Likes

Đnag hay thì lại nghỉ lễ mất toi 3 ngày

Giảm mạnh.
Còn giảm nữa. còn bơm nữa
Ko thì GDP ko đạt 6.5%

1 Likes

1 mình dig bctc lãi nhưng ko phải do bds , mà doanh nghiệp nguồn chính là bds kì vọng . Nực cười . Toàn ngành báo âm thế có gì phải là đẩy lên để thoát hàng ko , cmt lúc tím ko đến lúc giá đỏ chúng nó lại bảo lúc đỏ mới vào chim lợn :))) người vn mình thường là mua bds cuối năm vì sao vì tâm lý nhà mới đón tết :)) rồi thì tất cả loại tiền cuối năm mới thu dc thì mới mua nhà đất . Chứ q1 ,q2 có cái lol tiền mà mua bds :))

Sáng lạn hơn rồi. BG của bác thu hút FDI gần đứng đầu cả nước, xét cục bộ Việt Yên là rốn hút vốn ngoại No1 cả nc đấy

4 Likes

Mất hàng khổ chưa, nghỉ lễ cũng bứt rứt :))))

ra Lễ đua như trẩy hội

Mất thì thôi mà đã bảo ko sân si 1 ,2 phiên tím rồi haha

1 Likes

:)))) ông bốc phét ít thôi , đánh ăn từng line tính toán cover lại mà kêu không sân si 1,2 cây tím. Nó chạy đến 22-23 mới chỉnh đấy ngồi mà đợi nó giảm.

Cản 18 khoai thế nó còn vượt rồi ông nghĩ nó chỉnh về 17 cho ông mua lại à , mơ đi cưng :)))))

1 Likes

Thg đó vào q vào phiên khen ngon mấy hôm nữa bán nó lại lập nick chửi loạn mà

1 Likes

Cụ đã vào hàng rồi :)))) bao giờ cụ bán cụ sẽ lập topic mới :)))))

1 Likes

Thôi ■■■ bảo mẹ ■■■ ra phố trần duy hưng mà hành nghề đi. Đừng rep bẩn tay bố kaka.

1 Likes

Sao, cay cụ à :)))

Ngồi đấy bao giờ cụ bán cụ vào phân tích mặt xấu của nó, cụ mới tìm thấy mấy mặt xấu trong BCTC rồi haha

Nghỉ 5 ngày dài như nghỉ tết bác nhẩy? :joy: