DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Bao nhiêu người chưit mà ■■■ vẫn la liếm bên này làm ji nữa. Mặt ■■■ dày cỡ nào mà sao lì thế k biết.

À thằng ấy mẹ nó làm ve chai mặt mỏng thì kiếm ăn j

Bảo rồi xấu vẫn tốt hơn mặt cmm mà. Dễ coi hơn kaka

1 Likes

anh thích thế :)))))

Em @laxanhmuathu này hôm trước còn bảo phải về 16 hay 14 gì đó mà. Giờ lại ôm vội rồi à?

1 Likes

ừ mua 16,2 rồi

Cũng gọi là linh hoạt phết, đúng sai chẳng qua chỉ là cái enter

1 Likes

rõ ràng rồi, rẻ mua đắt bán, phân phối cảnh báo . Bán 17.8 mua lại 16,2 đợi 21-22-23 chốt chả ngon à

Nó có cái mà báo lãi là tốt rồi. Còn hơn mấy thằng khác méo có gì để báo mới sợ. Lại chim chuột như mấy thằng đăng bài mập mờ tin xấu thanh tra thanh mẹ thanh dì. Xong cũng vội vàng nhảy vào mua. Thôi ráng đợi đi. Không thì tìm hàng khác, ko phải gato làm gì.

Mua đc 16.2 mới lạ. Kkk

1 Likes

Chú bé đó đi chim chuột suốt ngày mà thánh đầu tư con nào cũng lãi. Kaka

1 Likes

Đọc mấy bài của em ấy cũng mang tính giải trí cao.

Dòng trạng thái còn chưa xác nhận, khoe làm gì em. Khớp chưa?

1 Likes

Muốn biết khớp hay chưa tải VPS về đặt lệnh thử biết ngay . Đặt mua ATC lúc 14h37 còn hỏi khớp hay chưa? Mới chơi à ?

Anh đang bảo cái dòng trạng thái chưa xác nhận ấy.

Thế t hack đc VPS rồi, đặt nó ghi chưa xác nhận mà lại mua được. M kiện VPS đi

Kaka nay vcb giảm lãi rồi . Qua tuần các bank khác cùng theo

1 Likes

Mua được hay không em biết chứ ai biết. Anh cũng chẳng bận tâm. Tóm lại, em cũng chỉ là chim để mút vừa mồm thôi.

Do chú dốt thôi, lệnh ATC đặt lúc 14h37 còn hỏi có khớp hay không thì anh cũng chịu chú rồi đấy

Em khớp thì mừng cho em. Chim để mút đc giá đó thì mừng cho em thôi. Chẳng qua cũng chỉ nói để em biết, muốn ăn thì cũng từ từ, rồi cũng có mà ăn. Chẳng phải chim chuột làm gì cho nó khổ. Bài của em vẫn còn đấy.

1 Likes