DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Chú thấy anh đẳng cấp không? Lên bài cảnh báo phát DIG cắm đầu, vào hàng phát DIG lên như diều gặp gió

Anh chỉ thấy em chim. Chứ cũng chưa thấy em mút, nên chẳng biết. Còn DIG nó cũng chẳng vì em chim mà xuống, chẳng vì em mút mà lên đâu.

ăn được thì giấu chứ khoe làm gì. Khoe lỗ thôi

Có 60k dig thôi, chờ lên 180k là hoàn thành giấc mơ.hiii

2 Likes

Lên 180k thì ăn to bác. Em có 66k Dig . Cứ có tiền là múc

*động thái của 1 thằng lều đang cầm hàng muốn nó tăng .
Có tăng cái máu lol :)))

■■■ dam cá sau nghỉ lễ ngay phiên đầu tiên với t
Thì chứng tỏ mồm ■■■ ko lỗ đít

Ko cần cá nhiều thằng thua mất 1000 vnd đồng thôi để có cái mà nhắc đến :)) còn thích cá tiền cafe cho ngọt giọng thì cứ gáy :grin::grin:

Sau này gặp ở píc nào cũng ê thằng 1000 vnd kìa nó mới vui :))) . Chứ ko sau lại cãi :joy::joy::joy:

lêu lêu , 23 anh sẽ bán. Chú bán rồi thì ngồi nhìn nó tăng nhé ahihi

1 Likes

An Le mà nhiều CL vào đây nhỉ, DIG ko the khác được trong năm này 4x it nhất roi, anh em giu duoc hay ko thi tuy ban linh, khakha

DIG truoc mắt sẽ có lực cản mạnh ở gia 20. Chắc phải đi ngang và trích luỹ ở gia này 1 thời gian ( 1-2 tháng ) mới bứt phá đc.

2 Likes

Doanh thu từ hoạt động tài chính trong quý 1 năm nay tăng 7 lần so với cùng kì, và đây cũng là lí do giúp doanh nghiệp thoát lỗ khi kết quả từ việc kinh doanh BĐS chỉ ở mức thấp. Việc một doanh nghiệp bất động sản thoát lỗ nhờ doanh thu tài chính chắc chắn sẽ khiến nhà đầu tư đắn đo về khả năng thực sự của doanh nghiệp. Liệu doanh nghiệp thực sự đầu tư có hiệu quả hay đây chỉ là một thủ thuật trên BCTC?

Tiền gần đây vào Dig rất mạnh; tay to gom hàng rất mạnh nên cảm 20 ko có gì lớn; nhịp này chắc phải 25 nó mới rung lắc tích lũy. Nhưng với động thái giảm ls và bơm tiền cứu bds liên tục thì nó phi lên 3x nhanh thôi

1 Likes

Giá Dig hiện tại rất rẻ so với tiềm lực của Dig. Tuần sau phi về ga 2x thôi, cản mạnh của Dig phải ga 5x

LN cac DA BDS cua DIG chưa book thôi, đừng rút về 1000 tỷ DA Cái Mép mang về LN 170 tỷ thì tính vào LN tài chính thì có gì là đâu mà phải sợ, DIG biết cách đi tiền, giờ lấy lại trả tiền TP 1000 tỷ thì quá hay rồi.
Trong khi các DN BDS khác đang ko có dòng tiền trả nợ kìa.
Giờ DIG dùng DA đi vay NH mới là chuẩn nè
Cơm của DIG còn đó cho anh em thưởng thức 3 quý còn lại: Vị Thanh- Nam Vĩnh Yên- Lam Hạ- Hồ Ba Hang, và các DA chuyển nhượng Đại Phước- Pullman còn đó.

3 Likes

Cấu xé mạnh vào ku kaka

Mịa cái thằng Long Tân này ngày trước cũng thề non hẹn biển giống thằng A Pao, Bondon, D1989 … này. Cơ bản vẫn giữ DIG thôi, mà giả vờ cắn phá như chim cờ hó vậy, nhục lắm mấy E à

Kaka bộ phim lật mặt

2 Likes

dig cẩn thận upbo

1 Likes

Kaaka lo cho đứa nào đẻ ra ■■■ có vị đow hay pajero không thì hay hơn. Chim chuột mãi học thg bomdon với lá me bay đê

1 Likes

thằng ■■■ vô học
■■■ nc như một thằn ngu thì mua cp nào cũnh lỗ thôi