DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Khủng quá

Trận đại chiến thực sự quá hay các cụ ạ. Nay là cuộc đại chiến giữa những Cá Mập. Mua bán đều khủng.

2 Likes

Phien nay xác đinh phiên rũ hàng trươc khi vuot 20 rồi, khakha

2 Likes

ai bán thì bán nhanh đi để tàu nhẹ , có lời chốt mạnh đi để lái làm việc . thấy ga 20 cũng chông gai ghê các bác nhể

mai CE là 20 thôi mà.

có bác nào mất hàng k :rofl:

Mình có. Nhưng nhập hàng ATC :slight_smile:

từ đầu tháng 4 tới giờ,tb 1 phiên dig thanh khoản toàn trên 200tỉ,nhấp nhả vậy mới giảm tỉ lệ cp trôi nổi đc,freefloat 75% thì đhcđ lần 1 chẳng lẽ toàn nhỏ lẻ vô ngồi nhìn nhau :expressionless::expressionless:

3 Likes

Mẹ nó cái thanh tra kết quả sao cứ dấu mãi k chịu đưa ra cho rồi sốt ruột

mốc 19.3 đang là ngưỡng kháng cự của DIG, cộng với tính loãng đông nhỏ lẻ nên khả năng lên được cũng phải mất thêm thời gian, ít cũng vài phiên. Rồi mới kỳ vọng lên 25. Good luck to you all.

Tốt nhất là Bán mịa nó đi, chứ suốt ngày lải nhải thanh tra làm méo gì.

Thanh tra để ý gì, thủ tục thôi

1 Likes

bác sốt ruột cái thanh tra làm gì nhỉ,trc khi ra tin tăng từ 11-19 cho ae thoát hàng đấy,sao ko thoát?,có cty nào vướng pháp lý mà kéo cp lên cho t+ vào đớp tiền ko,thủ tướng cũng nói là ko hình sự hoá án kte r còn gì,thoải mái đi bác cho nhẹ đầu :slightly_smiling_face:

3 Likes

Bác đúng Gà quá. Giờ vẫn còn quan tâm cái đó. Em đã nói từ cuối tháng 03 khi dòng tiền lớn đổ vào Múc nghĩa là mọi thứ Oke rồi. Thanh tra mà có sai phạm thì mới lên báo nhé. Còn không nó được xem như hoạt động bình thường.

5 Likes

Mình vẫn nghĩ sẽ có cú sập nữa, ít nhất là về 16

1 Likes

Giả vờ ccmm. Đm ■■■ show tk giá với tao k? Tao nói tử tế ■■■ cứ lì, chim cái con mẹ ■■■ nhé

Mai dễ sập lắm. Vol to giá đỏ chạy trc cho lành

Kéo atc để mai xả tiếp y hệt NVL

DIG 2 phiên đều kéo ATC rồi hôm sau xả, rồi kéo lên xả tiếp. Vol to giá đỏ kiểu này mai lại đạp lên nhau mà chạy

4 cây phân phối giá 19 rồi, phiên hôm nay xác nhận thủng 19 vol bán cũng lớn, thị trường đẹp mà ko tăng được là thấy có mùi . Mai TT đỏ thì DIG dễ sàn lắm