DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Nhìn trình đủ hiểu =))DIG đang có vùng cản quanh giá 19 20 Nó phải đi ngang tích luỹ. CP khoẻ thì tích luỹ ngắn lên nhanh. Bán xong rồi thì đừng doạ ng khác nhé. Không phải vol to giá đỏ là phân phối đâu =))))

Kết quả Thanh tra thì chưa có, lái nó kéo từ 11 lên 19 rồi lấy đâu ra kéo lên tiếp cho mà chốt nữa. Phân phối lù lù 4 phiên. Mấy hôm nữa có tin thanh tra tiêu cực nó đạp về 10 làm vòng mới.

1 Likes

Sao những ngày trước thị trường đỏ bđs đỏ loè loẹt mà DIG lại tăng ? Nó xanh 5 phiên liền mà chỉnh có 1 phiên 1% đã nhặng lên rồi =)) Đầu tư kiểu này đa số lỗ nặng hơn là lãi =))

Ok bác

hơn chục phiên trước loanh quanh 16 17 cũng phân phối giờ lên 19 20 cũng phân phối. Ít bữa lên 29 30 cũng phân phối =)))

thằng ngáo ngơ, liếm nhổ liên tục chấp nhời làm gì bác :rofl:

1 Likes

3 phiên gần đây 80tr cổ mà giá tăng từ 18,7 lên 18.85 . Nhìn là thấy phân phối quá rõ. Mà đây còn chơi kéo ATC nhé, không kéo ATC có mà 18,5

Lái gom ở giá 11 chứ gom gì ở giá 19 này. Nó đang kéo xả để bán còn không được

2 Likes

Dig ma cong bo thong tin la ngon, IR của DIG hơi kẽm

Chiên za Ngọc Linh này có kênh tiktok đấy bác, chuyển giới liên tục, chim lợn mấy phiên sai lè rồi giờ khóa thông tin cá nhân :slight_smile:

1 Likes

Mẹ ■■■ lại đi bán Dâm rồi à ku

1 Likes

lại cay cú rồi, cứ chửi đi mai nó sàn mắt lại trắng dã lên

Kaka loại 2 mặt trong vòng vài ngày như ■■■ ko thấy xấu mặt tổ tông à. Bú liếm thấy hạnh phúc à kaka

1 Likes

Ngoan sủa vài câu anh cho con ngon hơn nầy

1 Likes

Tin thanh tra chưa có, lái phân phối 80tr cổ quanh giá 19, kéo ATC để xả mà còn giữ thì đầu đất.

Nó mua ở 11, nó bán ở 18-19 . Bán xong nó thả rơi về 10-11 làm vòng mới.

2 Likes

Ăn đc vài đồng rồi thì đi chổ khac chơi cu. Ở đây anh em bình an nắm giữ. Giá 100 cu nói vậy còn nghe đc. Giá này mà cu nói vậy thì đúng là đầu bò. Con bò nó còn thông minh và có tình có nghĩa hơn chú.

2 Likes

Hàng đầu cơ thì phải quan sát tìm điểm vào mà ăn T+ chứ. Không lướt sóng mà ôm 100 chắc 10 năm về bờ

3 Likes

Haha. Bác chửi hay quá. Chửi vậy Cho nó biến đi chỗ khác chơi đi bác :grin:

1 Likes

Về 15-16 chắc chắn rồi. Nhưng nó cưa chân bàn dần dần chứ không sập thẳng 1 phát đâu.

2 Likes

Cứ để bác ấy sủa cho room vui bác, cầu tiềm năng đó

1 Likes

Chim lớn vào dòng vui là biết hom nay bị mất hang roi, khakha, đã nói móc 20 ko la gi nam 2023 này, 4x hãy chim lon nhé