DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Thế hả ku😏

1 Likes

Tối ngày phân phối, phân phối tới ngu người =))

1 Likes

Chưa có kết quả thanh tra mà lái dám vào kéo trước, lái khôn =))

1 Likes

ủa sao mới đi chơi vài tiếng mà pic này cmt nhiều dữ vậy ta ?

Chim lợn ơi về Tổ nào

Anh em cho CL hot đêm nay đi, mai CL lại im re ah, ai đi duong dai cũng an 70-80% rồi, giờ hold đến 4x cho CL cứ hot mạnh me, tui CL cũng chỉ an 5_20% Thì hot ngon lắm, haha

1 Likes

Nhìn cái NAV nó bé như hạt cát
show đi show lại thấy buồn cười
quá bác :sweat_smile:

2 Likes

nhỏ to ko ý kiến,mà khoe lãi là cái môn dị hợm nhất ở cái sòng nayd,ngon show tk năm 2022 xem :expressionless::expressionless:

M tính hộ t xem 1000 rmb x lên hơn 200000 rmb lf bao nhiêu lần kak

1 Likes

Đừng bảo thằng nào bảo nổ nhé . Bên tq đánh bạc có tam mao cầm hàng canh cửa đấy . Bịp nó giã to đầu :)) sòng tự phát trong công ty thôi ko phải sòng nhà nước

Riêng con ngọc linh nguyễn ỉa xong ăn ko tính tiền kệ nó =)) Còn con manh me len ngày xưa chim ác quá cuối cùng band nick. Giờ lại lập nick mới cắn tiếp. Không phải vì thèm nhỏ dãi thì mất công chim lợn làm gì. Nó phải có mục đích =))))

1 Likes

Để cái avatar hình gunboud đã biết độ tuổi và trình độ rồi =))) Gặp nó né ra mấy bác kiểu dạng như nó mất nhiều hơn là lãi =)))

Còn 1 con đực để ảnh mạng. Nick trước cũng ảnh này lập nick mới cũng ảnh này =))) Chim hộ lên 30 cho bọn ông x2 tk nào =))

1 Likes

Tk ntn sâu ra trẻ con nó cười cho đấy

1 Likes

Hôm nay kiểu như là 1 trận chiến ấy. Nghe giang hồ đồn kho DIG để short cạn rồi. Chẳng biết phải không.

2 Likes

Giá rẻ cộng với các chính sách hỗ trợ đã, đang và sẽ trong thời gian sắp tới bung ra mà dám short thì cũng ác đấy. Cá ăn Kiến rồi cũng đến lúc Kiến ăn cá thôi :))

3 Likes

Bác tự tạo pic nhảm nhé và đưa lên nhé, thanks

1 Likes

1 thanh niên đi lấy số vào pic chém bão à

1 Likes

Úp bô cổ đông DIG lấy tiền mua Bamboo bảo sao anh ấy không cay :))

BDS đang nóng lại các bác k nhanh lên tàu khoé lỡ nhịp

1 Likes