DIG: Bức phá ngoạn mục, chinh phục CLB vốn hóa 8 tỷ USD 2022....!

Các tinh thần chứng sỹ đang sôi sục muốn vượt 20 và x2 x5. Hôm nay CE đến hết tháng cho bất ngờ.

Bác hô vừa phải thôi chứ CE tuần thôi chứ CE tháng có mà thủng cả nóc nhà à :slight_smile: Nhưng mà em thích.

Đã mơ và đã ước thì vượt hơn cả trong mơ. Mà Ce hết tháng có khoảng 20 phiên (đáng là bao nhiêu) khi ai cũng mơ x2 x5 mà ko như vậy thì đến bao h đc

Sàn bao nhiêu phiên cũng được, nhưng khi nào lên tàu thì báo ae trên này 1 tiếng nhé :))

1 Likes

Đã mơ thì cho hoành , mơ hủy niêm yết luôn đi (mơ có chục phiên thì đc mấy). Vừa muốn ăn nhưng laih muốn rẻ. CP giảm về 1.x liệu dám mua. Bó tay

1 Likes

Bán r thì thôi sao buông lời cay nghiệt làm gì b. Bon chen thế liệu có thấy sướng hơn ko?

ông kia bảo CE liên tục thì tôi bảomuốn CE liên tục phải sàn liên tục trước đã. Không đúng à

1 Likes

hết vị sao em không sang chỗ khác tìm vị, lang thang ở đây nói nhảm làm gì?

2 Likes

anh em tập trung rp nó

Muốn cover lại hàng đấy mà

để yên cho các con bạc đang say máu nào :rofl: :rofl:

image

Gì vậy trời

1 Likes

Lái đang để cho ae chốt đấy, ai hết kỳ vọng thì chốt đi kẻo tí nữa sàn lại bảo lùa gà :))

Chốt vùng 19.x mấy hôm trước mới ngon. Tôi cũng tưởng con này lên được 22-23 ai ngờ 19 lái đã phân phối rồi.

Hôm qua chốt 19 hơi thấp so với đỉnh 19,6 nhưng thôi còn hơn đỡ mất ăn

1 Likes

Quỹ ETF Fubond hôm qua bat dau huy dong von lai roi, thì DIG trong DM se duoc mua lai vao manh, CL cứ chờ về 15-16 đi nhé

2 Likes

Ăn non thế.

kệ đi bác, xanh xanh đỏ đỏ cả ngày không biết chán hay sao ấy. Để sức làm việc khác mắc gì đi đôi co với tụi nó, làm như vậy nó lại càng mừng vì đủ KPI nữa.

2 Likes

Ăn thế thôi, chiều nó sàn lại mất lãi . Với lại đánh nhiều vòng mới tối ưu hóa lợi nhuận đc

1 Likes

BYD sẽ sản xuất xe điện tại Việt Nam (vietnambiz.vn)

Thập kỷ BÙNG NỔ OTO LÀ K THỂ CÃI ĐC
:sunglasses:

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: tha cho mấy thằng e cổ đông DIG đi ông ơi, các e ý chỉ thích xanh tím thôi k thích đỏ đâu :rofl: :rofl: :rofl:

1 Likes